สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

www.yalafc.com รู้กันยัง

4 posters

Go down

www.yalafc.com  รู้กันยัง Empty www.yalafc.com รู้กันยัง

ตั้งหัวข้อ  nanonian Mon Mar 29, 2010 4:16 pm

คือ ขอโทษท่าน เว็บมาสเตอรืบอร์ดนี้ด้วยนะครับ
แต่พอดีผม (จากตานี ) รู้ว่าเว็บ www.yalafc.com สร้างขึ้นแล้ว
แต่ดูเหมือนยังไม่มีใครรู้
ประกอบกับ บอร์ด นี้พอเล่นไปซักพัก จะเกิดปัญหา บ้าง
เลยอยากให้เล่นถาวรที่เว็บนี่เลยดีกว่า
ไงก็ลองไปเล่นดูนะครับ

nanonian

ขึ้นไปข้างบน Go down

www.yalafc.com  รู้กันยัง Empty Re: www.yalafc.com รู้กันยัง

ตั้งหัวข้อ  max_yala Fri Apr 02, 2010 8:21 pm

รับทราบครับ จะรีบไปเป็นสมาชิกครับ www.yalafc.com  รู้กันยัง Icon_cheers www.yalafc.com  รู้กันยัง Icon_cheers www.yalafc.com  รู้กันยัง Icon_cheers www.yalafc.com  รู้กันยัง Icon_cheers www.yalafc.com  รู้กันยัง Icon_cheers www.yalafc.com  รู้กันยัง Icon_cheers
max_yala
max_yala

www.yalafc.com  รู้กันยัง Empty Re: www.yalafc.com รู้กันยัง

ตั้งหัวข้อ  Windy Sat Apr 03, 2010 11:24 pm

nanonian พิมพ์ว่า:คือ ขอโทษท่าน เว็บมาสเตอรืบอร์ดนี้ด้วยนะครับ
แต่พอดีผม (จากตานี ) รู้ว่าเว็บ www.yalafc.com สร้างขึ้นแล้ว
แต่ดูเหมือนยังไม่มีใครรู้
ประกอบกับ บอร์ด นี้พอเล่นไปซักพัก จะเกิดปัญหา บ้าง
เลยอยากให้เล่นถาวรที่เว็บนี่เลยดีกว่า
ไงก็ลองไปเล่นดูนะครับ
มีปัญหาอะไรยังไงเหรอครับ ?? No
Windy
Windy

http://bit.ly/chfjz9

ตั้งหัวข้อ  BGFC_Yala Mon Apr 05, 2010 12:04 am

เอ้า...เปิดใหม่แล้วหรอ ADMIN คนเดิมหรือเปล่า.....ถ้าไม่ใช่แล้วมี 2 board เลยหรือ.....
BGFC_Yala
BGFC_Yala

ตั้งหัวข้อ  Windy Mon Apr 05, 2010 2:06 am

BGFC_Yala พิมพ์ว่า:เอ้า...เปิดใหม่แล้วหรอ ADMIN คนเดิมหรือเปล่า.....ถ้าไม่ใช่แล้วมี 2 board เลยหรือ.....
เน้นเว็บนี้ไว้ก่อนครับ โดยเฉพาะเว็บบอร์ด clown
Windy
Windy

http://bit.ly/chfjz9

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics