สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

www.yalafc.com for you..........

YALA_18
cAptAin
6 posters

Go down

www.yalafc.com for you.......... Empty www.yalafc.com for you..........

ตั้งหัวข้อ  cAptAin Wed Mar 17, 2010 10:52 am

ผมจดโดเมนนี้ ไว้นะคับ จะทำลิ้งให้ชี้มาที่นี่

ไม่ทราบพอได้รึป่าวครับ

แฟนบอลจะได้ติดตามได้ง่ายขึ้น

ขออภัยที่รบกวน ครับ

cAptAin

ขึ้นไปข้างบน Go down

www.yalafc.com for you.......... Empty Re: www.yalafc.com for you..........

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 Wed Mar 17, 2010 2:42 pm

cAptAin พิมพ์ว่า:ผมจดโดเมนนี้ ไว้นะคับ จะทำลิ้งให้ชี้มาที่นี่

ไม่ทราบพอได้รึป่าวครับ

แฟนบอลจะได้ติดตามได้ง่ายขึ้น

ขออภัยที่รบกวน ครับ

ได้ครับ ยินดีเป็นอย่างยิ่ง หากเว็ปไซด์หลักเรียบรอ้ยแล้ว ค่อยว่ากันครับ ขอบคุณที่ท่านให้การสนับสนุน และช่วยประชาสัมพันธ์น่ะครับ
YALA_18
YALA_18
Admin

www.yalafc.com for you.......... Empty Re: www.yalafc.com for you..........

ตั้งหัวข้อ  BGFC_Yala Thu Mar 18, 2010 7:23 am

ขอบคุณครับ สำหรับผู้ออกแบบเว็บไซค์และผู้ดูแลทุกท่าน ที่พยายามเผยแพร่ข้อมูลทีม yala fc ให้แฟนบอลได้รู้จักทีมและได้รับข่าวสารให้มากขึ้น.......เหนือยแทนจริง ๆ
BGFC_Yala
BGFC_Yala

ตั้งหัวข้อ  cAptAin Wed Mar 24, 2010 9:18 am

http://www.bluesblood.com/ylfc/

ลองทำหน้าเวปไว้ครับ

ไม่ใช่คนยะลา นะคับ

แต่เห้นแฟนบอลแรงศรัทธา มากมาย

ติดตามผลงานห่าง ๆ จาก เมืองหลวง ครับ

cAptAin

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 Wed Mar 24, 2010 9:45 am

cAptAin พิมพ์ว่า:http://www.bluesblood.com/ylfc/

ลองทำหน้าเวปไว้ครับ

ไม่ใช่คนยะลา นะคับ

แต่เห้นแฟนบอลแรงศรัทธา มากมาย

ติดตามผลงานห่าง ๆ จาก เมืองหลวง ครับ

ถึงคุณ cAptAin
ขอขอบคุณมากที่ช่วยในเรื่องต่างๆ

หากเป็นไปได้ อยากให้ท่าน Link www.yalafc.com ไปที่ http://www.bluesblood.com/ylfc/
แล้ว Link เว็ปบอร์ด มายัง https://yalafc.thai-forum.net/ ก็ได้ครับ

ขอถามหน่อยครับ หากผมต้องการช่วยอัปเดทข้อมูล ใน http://www.bluesblood.com/ylfc/ จะสามารถทำได้หรือไม่ และจะต้องทำอย่างไร (หากไม่สะดวกในการเปิดเผยข้อมูลในที่สาธารณะ ให้ติดต่อกลับ yalafc@hotmail.com)

ปล.ผมต้องการทำเว็ปไซด์หลักของทีมมานานแล้ว แต่ไม่มีความรู้ทางด้านนี้ เลยจริงๆ

แก้ไขล่าสุดโดย YALA_18 เมื่อ Thu Mar 25, 2010 9:23 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
YALA_18
YALA_18
Admin

ตั้งหัวข้อ  cAptAin Wed Mar 24, 2010 11:50 am

ยินดีช่วยๆกันครับ

บอลไทย ช่วยกัน ๆ

เห็นแฟนบอลเข้าสนามเยอะมาก

น่าจะช่วยกันประชาสัมพันธ์เวปไซส์ บ้างนะคับ

ให้คนรู้จักและเข้ามามีส่วนร่วมกับทีมกับแฟนคลับ ให้มากยิ่งคน

คนใต้ ชอบดูบอล น่าจะจุดติดง่าย ครับ

cAptAin

ตั้งหัวข้อ  paoify Wed Mar 24, 2010 12:58 pm

ขอบคุณ คุณ captain มากครับ
ทีมงานเข้าไป update ข้อมูลบ่อยๆน่ะครับ จะตามอ่าน
เสาร์นี้ ไปดูกันในสนามเยอะๆเน่อ

paoify

ตั้งหัวข้อ  cAptAin Wed Mar 24, 2010 10:48 pm

แก้ไข ครับ

เป็นชื่อ www.yalafc.com ตรงๆได้เลยครับ

cAptAin

ตั้งหัวข้อ  Dew_SY_33 Thu Mar 25, 2010 11:07 am

พี่ๆ ครับ

เวบ www.YALAfc.com

สมบูรณ์แบบเมื่อรัย

แจ้งด้วยนะครับๆๆ

ผมอยากจะช่วยเหมือนกันแต่ทำไม่เป็นอ่าครับ

งัยก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

ผมเข้าไปดูแล้ว

สวยมากๆครับ

Dew_SY_33

ตั้งหัวข้อ  khonyala Fri Mar 26, 2010 6:45 pm

ผมว่าเว็บค่อนข้างดีนะครับ แต่มันขาดสีสันไปหน่อย ถ้าให้ผมช่วยก็ได้นะครับ พอมีความรู้ด้านคอมพิวเตอร์กราฟฟิคนิดหน่อย

khonyala

ตั้งหัวข้อ  cAptAin Fri Mar 26, 2010 11:00 pm

khonyala พิมพ์ว่า:ผมว่าเว็บค่อนข้างดีนะครับ แต่มันขาดสีสันไปหน่อย ถ้าให้ผมช่วยก็ได้นะครับ พอมีความรู้ด้านคอมพิวเตอร์กราฟฟิคนิดหน่อย

อยากจะเสริมเพิมเติมตรงไหน ทำและนำเสนอมาได้เลยครับ

ยินดีช่วยๆกันอยู่แล้วครับ

cAptAin

ตั้งหัวข้อ  cAptAin Fri Mar 26, 2010 11:39 pm

เรียนเชิญทุกท่านที่บ้านหลังใหม่ ด้วยกันนะคับ

บอร์ดใหม่ ชวนกันไปแจมเยอะๆ นะครับ

สำหรับท่าน YALA_18 เชิญที่บ้านหลังใหม่นะคับ

เปิดบอร์ดใหม่ไว้รอท่านเข้ามาดำเนินการต่อ ครับผม

cAptAin

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics