สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยาก ไป ดู สตูล - ยะลาครับ

Go down

อยาก ไป ดู สตูล - ยะลาครับ Empty อยาก ไป ดู สตูล - ยะลาครับ

ตั้งหัวข้อ  gogo159 Sun Mar 04, 2012 12:39 am

พี่ครับ พวกผม 2-3 ครับอะครับอยาก ไปสตูล - ยะลา ครับทำไงดีครับ พวกพี่หาวิธีหรือทำทริป หรือ ทัวร์ ก็ได้ครับ คนละกี่ บาท ก็ว่าไปครับ ช่วยพวกผมได้ไมครับ พวกผมอยากไปดูจริงๆผมไม่เคยไป ดู นัดที่ยะลาออกไปเล่นนอกบ้าน สักครั้งหนึ่ง พวกผมอยาก ไป ดู นะครับ เห็นปีที่แล้วก็ทำนะครับ ตอนที่ ออกไปเล่น นอกบ้านเจอ สตูล ปีที่แล้วก็ทำ มาแล้วนะครับ เห็นตอนปีที่แล้วเห็นมีคนไปดูมากมายเลย ก็เห็นมีคนไปนะครับ ผม เชื่อถ้ามี คนทำ สัก คน หนึ่ง ก็ น่าจะมีคน ไป นะ ครับ ช่วย นะ ครับ ผมอยาก ไปดู ให้ กำลังใจ ยะลาเอฟซี ของพวก เรา นะครับ เพื่อขึ้น ไป เล่น ด.1 ให้ ได้ ครับ พวก พี่ ช่วย หา วิธี ให้พวกผมนะครับ พวกผม อยาก เป็นให้ใจ ผมดูทุกนัดตั้งแต่ปี 2009 เลก 2 จน มา ถึงทุกวันนี้ ปีที่แล้วผมก็ดูทุกนัด ผมอยากดูจริงนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย gogo159 เมื่อ Sun Mar 04, 2012 12:52 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

gogo159

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยาก ไป ดู สตูล - ยะลาครับ Empty Re: อยาก ไป ดู สตูล - ยะลาครับ

ตั้งหัวข้อ  gogo159 Sun Mar 04, 2012 12:49 am

อยากไปดู จริง ๆๆๆๆๆ

gogo159

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics