สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรื่องการฝึกซ้อม

4 posters

Go down

เรื่องการฝึกซ้อม Empty เรื่องการฝึกซ้อม

ตั้งหัวข้อ  yala fanclub Mon Jan 10, 2011 11:25 am

อยากทราบว่านักเตะที่ชื่อมูฮัมหมัดดันยัลที่เคยเล่นในปีก่อน
ย้ายมาเรียน กทม แล้วหรอครับ
ผมเจอบ่อยๆบ่อยมากครับ
ที่ กทม อยากรู้ว่าไม่เรียนพละยะลาแล้วหรือว่าไงครับ
แต่ถ้าเรียน กทม แล้วจะกลับไปซ้อมแล้วเข้ากับทีมได้หรอ
หรือไม่ต้องซ้อม
งง ครับ

yala fanclub

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรื่องการฝึกซ้อม Empty Re: เรื่องการฝึกซ้อม

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 Tue Jan 11, 2011 3:11 pm

yala fanclub พิมพ์ว่า:อยากทราบว่านักเตะที่ชื่อมูฮัมหมัดดันยัลที่เคยเล่นในปีก่อน
ย้ายมาเรียน กทม แล้วหรอครับ
ผมเจอบ่อยๆบ่อยมากครับ
ที่ กทม อยากรู้ว่าไม่เรียนพละยะลาแล้วหรือว่าไงครับ
แต่ถ้าเรียน กทม แล้วจะกลับไปซ้อมแล้วเข้ากับทีมได้หรอ
หรือไม่ต้องซ้อม
งง ครับ

ไม่แน่ใจว่า เจ้ายัง จะไปทำอะไรที่ กทม แต่ ยังร่วมซ้อมกับทีมอยู่ที่ สนามศูนย์เยาวชนเทศบาลนครยะลา
YALA_18
YALA_18
Admin

เรื่องการฝึกซ้อม Empty Re: เรื่องการฝึกซ้อม

ตั้งหัวข้อ  yala fanclub Tue Jan 11, 2011 7:49 pm

ก็ดีครับ
ถ้ากลับไปร่วมว้อมแต่ผมเห็นที่ กทม. บ่อยมาก บางทีก็เห็นนั่งรถตู้ไปสายคลอง
แถวสโมสร บางกอกกล๊าส นึกว่าย้ายไปร่วมกับบางกอกกล๊าสแล้ว
ผมก็ไม่แน่ใจแต่เห็นบ่อยเห็ยถี่มาก
เรียกได้ว่าบ่อยจริงๆ
เพื่อนสาวคนสนิดของเจ้ายังผมก็เห็นเดินทางไปแถวนั้นบ่อย

yala fanclub

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 Tue Jan 11, 2011 9:17 pm

ขอขอบคุณแทน ทีมงานทุกคนด้วยครับ ผมทราบดีถึงความรู้สึกป็นห่วง เป็นใย ของท่านที่มีต่อทีมยะลาเอฟซี และอยากให้มีความเป็นห้วงเป็นใยอย่างนี้ตลอดไป

หลังสองปีที่ผ่านมา ร่วมถึงครั้งนี้ด้วย ก็ขอบอกว่าปีนี้เป็นประวัติการณ์ครับที่นักเตะ มาร่วมซ้อมกันเรียกว่าแทบจะทุกคน ทุกวัน ใครติดภารกิจอะไรก็จะมีการแจ้งล่วงหน้าให้ดค้ชทราบก่อน ถือเป็นนิมิตรหมายที่ดีน่ะครับ
YALA_18
YALA_18
Admin

ตั้งหัวข้อ  Oc Tue Jan 11, 2011 11:49 pm

เอ๊ะสายคลอง ทำไทเราไม่เจอบ้างหว่า ระหว่างทางไปมอพอดี แต่อย่างที่แอดมินบอกมาก็เป็นเรื่องที่ดี การซ้อมคือสิ่งสำคัญถ้าเราซ้อมกันมาดี มัก็ส่งผลต่อในสนามเช่นกัน หวังว่าจะเป็นอย่างนี้ไปตลอดนะครับ

Oc

ตั้งหัวข้อ  yala fc Wed Jan 12, 2011 12:33 am

ว่าแต่คุนocเรียกอยู่ ม ไหนครับ
แต่ผมเห็นบ่อยมากครับพอดีผมมีธุระแถวการไฟฟ้าสายคลองประมานคลองสามคลองสี่บ่อยครับเลยบังเอิญนั้งรถตู้คันเดียวกับ
นักเตะคนนี้บ่อยครับ
คุณ yala fanclub ก็เห็นด้วยหรอครับว่าแต่คุณทำงานหรือเรียนที่ไหนครับ
แต่เพื่อนสาวของนักเตะคนนี้คือใครหรอครับ
แต่ผมก็ว่าดีน่ะครับที่นักเตะทุกคนมีความรับผิดชอบ

yala fc

ตั้งหัวข้อ  Oc Wed Jan 12, 2011 10:51 pm

yala fc พิมพ์ว่า:ว่าแต่คุนocเรียกอยู่ ม ไหนครับ
แต่ผมเห็นบ่อยมากครับพอดีผมมีธุระแถวการไฟฟ้าสายคลองประมานคลองสามคลองสี่บ่อยครับเลยบังเอิญนั้งรถตู้คันเดียวกับ
นักเตะคนนี้บ่อยครับ
คุณ yala fanclub ก็เห็นด้วยหรอครับว่าแต่คุณทำงานหรือเรียนที่ไหนครับ
แต่เพื่อนสาวของนักเตะคนนี้คือใครหรอครับ
แต่ผมก็ว่าดีน่ะครับที่นักเตะทุกคนมีความรับผิดชอบ

ผมเรียนอยู่ มศว องครักษ์คลอง 15 ครับผม

Oc

ตั้งหัวข้อ  yala fc Wed Jan 12, 2011 11:47 pm

ผมเรียนอยู่ มศว องครักษ์คลอง 15 ครับผม [/quote]
หรอครับงั้นก้อคงเป็นสถาบันเดียวกันกับเพื่อนสาวคนเจ้ายัง
สาวเจ้าก้อเรียน มศว

yala fc

ขึ้นไปข้างบน