สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากเสนอทางเบอร์ดบริหารสโมสรฟุตบอล ยะลาอะครับ

2 posters

Go down

อยากเสนอทางเบอร์ดบริหารสโมสรฟุตบอล ยะลาอะครับ  Empty อยากเสนอทางเบอร์ดบริหารสโมสรฟุตบอล ยะลาอะครับ

ตั้งหัวข้อ  ABUMUSFANEE Wed Dec 29, 2010 7:16 pm

ผม ก็เป็นแฟนบอลยะลาคนหนึ่ง ที่อยากเห็น วงการฟุตบอล ยะลา ก้าวหน้าไปไกล ถึง TLP ต่อไป สายอเลย อยากเห็นตอนนี้ ในฐานะแฟนคลับ คือ การทำเว็บไซค์ไหม เพื่อดึงมวลชนหรอ แฟนคลับยะลา มาร่วมตัวกันแล้ว เชียร์อะครับ ถ้าเราไม่เริ่มต้น วงการฟุตบอลก็ไม่พัฒนานะครับ

วงการฟุตบอลยะลา ปีนี้น่าลุนดีครับ ผมไปดูจากแมท ปัตตานี แข่งกับยะลา โดยยะลาสุ่งสามชุดการแข่งขัน จากที่เห็น ชุดสามอะครับ เล่นได้โอเค แล้วครับ ให้เวลานิดหน่อย จากการต่อบอล ฟิตร่างการหน่อย อินซาอัลลอ ครับ เราจะได้เห็นยะลากลับมาอีกครั้งครับ ในปีนี้

สุดท้าย ครับ อยากเห็นจริงๆๆครับ เว็บไซต์ที่มีเป็นมาตรฐานในปัจจุบัน จากที่ได้เห็น เว็บ ปัตตานี เอฟซี หาดใหญ่ เอฟซี นราธิวาส เอฟซี เขาทำได้สวย แล้วเขาสามารถดึงมวลชนเข้ามาส่วนรวมด้วยครับ ยิ่งปัจจุบัน FB ไรเป็นการประชาสัมพันธ์ที่ดีที่สุดครับตอนนี้

ABUMUSFANEE

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากเสนอทางเบอร์ดบริหารสโมสรฟุตบอล ยะลาอะครับ  Empty Re: อยากเสนอทางเบอร์ดบริหารสโมสรฟุตบอล ยะลาอะครับ

ตั้งหัวข้อ  Oc Thu Dec 30, 2010 6:16 pm

กดไลค์เลยครับ ผมพูดมาตลอดเรื่องนี้ แต่ไม่มีโอกาสได้ทำเพราะว่าเพิ่งขึ้นมาเรียนกรุงเทพ แต่อยากให้คนที่มีโอกาสลงมือทำอย่างด่วนเลยครับเพราะแฟนบอลเป็นส่วนสำคัญที่สุดในสโมสร

Oc

อยากเสนอทางเบอร์ดบริหารสโมสรฟุตบอล ยะลาอะครับ  Empty ใช่ครับ ร่วมกันสนับสนุนกันหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  ABUMUSFANEE Thu Dec 30, 2010 7:48 pm

ใช่ครับ ร่วมกันสนับสนุนกันหน่อยครับ เพื่อฟุตบอล FC ครับ

ABUMUSFANEE

อยากเสนอทางเบอร์ดบริหารสโมสรฟุตบอล ยะลาอะครับ  Empty Re: อยากเสนอทางเบอร์ดบริหารสโมสรฟุตบอล ยะลาอะครับ

ตั้งหัวข้อ  Oc Thu Dec 30, 2010 8:57 pm

ฝากด้วยน่ะครับผมเชื่อว่าทำได้ ผมมีโอกาสไปดูไทยลีกมาแล้ว ซึ่งเชียกันมันมากต้องมีแกนนำแล้วประสานงานกับสโมสรได้

Oc

ขึ้นไปข้างบน