สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สารท้ารบจาก แฟนคลับตานี

2 posters

Go down

สารท้ารบจาก แฟนคลับตานี Empty สารท้ารบจาก แฟนคลับตานี

ตั้งหัวข้อ  nanonian Fri Apr 02, 2010 10:51 am

อิอิ
ไม่มีไรหรอกท่านๆ เห็นว่าวันอาทิตย์นี้ ยะลามาเยือนตานี
ทางเราเลยผุดไอเดียแข่งฟุตซอลแฟนคลับขึ้นมา
เพื่อกระชับมิตรกันไว้ ไงถ้าทางยะลาสนใจรบกวนลงชื่อที่บอร์ดนี้แล้วไปตอบรับที่เว็บ www.pattanifc.com
ด้วนแล้วกัน ที่บอร์ดนะครับ
เด้วค่ำจะมาแจงราบละเอียดจ้า

ฟุตบอลแฟนคลับ ภูเก็ต 4-4 ปัตตานี

nanonian

ขึ้นไปข้างบน Go down

สารท้ารบจาก แฟนคลับตานี Empty Re: สารท้ารบจาก แฟนคลับตานี

ตั้งหัวข้อ  Windy Sat Apr 03, 2010 11:23 pm

ก็ ... สนใจเล่นนะครับ
แต่ไม่ค่อยพร้อม Crying or Very sad

ถ้าไง ช่วยบอกสนามให้หน่อยครับ เผื่อไปนั่งดูเค้าเล่นกัน ^^
Windy
Windy

http://bit.ly/chfjz9

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน