สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ตกลงฉายาทีมยะลา คือ กริชมหากาฬ หรือ กริชพิฆาต ครับ

2 posters

Go down

ตกลงฉายาทีมยะลา คือ กริชมหากาฬ หรือ กริชพิฆาต ครับ Empty ตกลงฉายาทีมยะลา คือ กริชมหากาฬ หรือ กริชพิฆาต ครับ

ตั้งหัวข้อ  youngaaa12 Mon Mar 15, 2010 5:34 pm

ตกลงฉายาทีมยะลา คือ กริชมหากาฬ หรือ กริชพิฆาต หรือ กริช คอนเฟิร์น ครับ (อันหลังหยอกเล่น อิอิ)
คำตอบคือ.....???

ส่วนเรื่องเสื้อล่ะครับ
อยากซื้อเสื้อมากๆ
แต่ไม่เอาแบบนี้อ่ะ
หลายคนบ่นๆอยู่
เรื่องโลโก้ลอกบ้าง
แบบธรรมดาบ้าง
และราคา ก็คิดว่าเกินกำลังของกองเชียร์บางคนอยู่
แต่ถ้าแบบสวย ราคาแบบนี้ก้อไม่มีปัญหาครับ
ขอโทษน่ะครับที่เรื่องมากเำกินไป
แต่มันคือความจริงที่เป็นอยู่(เฉพาะเรื่องเสื้อน่ะครับ)
Very Happy Smile Laughing
youngaaa12
youngaaa12

ขึ้นไปข้างบน Go down

ตกลงฉายาทีมยะลา คือ กริชมหากาฬ หรือ กริชพิฆาต ครับ Empty Re: ตกลงฉายาทีมยะลา คือ กริชมหากาฬ หรือ กริชพิฆาต ครับ

ตั้งหัวข้อ  TVM_166 Tue Mar 16, 2010 7:07 pm

กริชมหากาฬครับ

ในสนามนัดเจอนครฯผู้บรรยายเขาก็บอก กริชมหากาฬ ยะลาเอฟซี น่ะครับ

TVM_166

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics