สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สมาชิกเเนะนำตัวหน่อยคราบบบบบบ

Windy
sma
RAMAN ART @STUDIO
d sateng
YALA_18
Development
GM Rifaee
11 posters

Go down

สมาชิกเเนะนำตัวหน่อยคราบบบบบบ Empty สมาชิกเเนะนำตัวหน่อยคราบบบบบบ

ตั้งหัวข้อ  GM Rifaee Sat Aug 01, 2009 1:28 am

แบบว่าได้ไอเดียมาจากเวบบอลนราอ่ะครับ
และเห็นว่ามันทำให้เหล่ากองเชียร์เราได้รู้จักกันมากขึ้น

ตามนี้เลยครับ

ชื่อเล่น :
บ้านเดิม (หมู่บ้าน,อำเภอ) :
ปัจจุบัน :
อาชีพ:
รู้จักเว็บนี้ได้ไง :
เหตุที่เข้ามาเป็นสมาชิก :
ฝากถึงบอลปัตตานีอ่ะ :

อย่างนี้อ่ะคร่าวๆๆ ใครอยากเพิ่มไรก็ได้ครับ Laughing
GM Rifaee
GM Rifaee
Admin

https://yalafc.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

สมาชิกเเนะนำตัวหน่อยคราบบบบบบ Empty Re: สมาชิกเเนะนำตัวหน่อยคราบบบบบบ

ตั้งหัวข้อ  Development Sat Aug 01, 2009 10:45 pm

ชื่อเล่น : แบดีน ( สุดหล่อ )
บ้านเดิม (หมู่บ้าน,อำเภอ) :ตลาดเก่า Get ไหม๊
ปัจจุบัน :กทม
อาชีพ:ปริญญาตรี(ใกล้จบแระ )
รู้จักเว็บนี้ได้ไง :ก้อผมช่วยทำนิ ไม่รู้จักได้ไง
เหตุที่เข้ามาเป็นสมาชิก :เพื่อนผมสั่ง
ฝากถึงบอลปัตตานีอ่ะ :กาก ว่ะ ยะลากรูเจ๋ง
Development
Development

สมาชิกเเนะนำตัวหน่อยคราบบบบบบ Empty Re: สมาชิกเเนะนำตัวหน่อยคราบบบบบบ

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 Sun Aug 02, 2009 11:54 am

ชื่อเล่น : ยะลา 18
บ้านเดิม (หมู่บ้าน,อำเภอ) : นราธิวาส
ปัจจุบัน : ยะลา
อาชีพ: ลูกจ้าง
รู้จักเว็บนี้ได้ไง : น้องริฟาอีแนะนำ
เหตุที่เข้ามาเป็นสมาชิก : 1 ใน 25 สมาชิกนักเตะยะลาเอฟซี ปี 2009
ฝากถึงบอลยะลาอ่ะ จะพยายามเร่งแซงปัตตานีให้ได้ และจบฤดูกาลด้วย 15 คะแนนขึ้นไปในการเข้าร่วมแข่งขันลีกอาชีพครั้งแรกของทีมฟุตบอลยะลา

ท่านใด ที่จะแนะนำตัว โปรดแก้ไข

จากฝากถึงบอลปัตตานี เป็นฝากถึงบอลยะลา ด้วยน่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย YALA_18 เมื่อ Fri Sep 04, 2009 10:08 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
YALA_18
YALA_18
Admin

ตั้งหัวข้อ  d sateng Wed Sep 02, 2009 12:02 pm

ชื่อเล่น : แมดิง (ดี้)
What a Face
บ้านเดิม (หมู่บ้าน,อำเภอ) :จาลา เมือง (สะเตง)
ปัจจุบัน :สะเตง
อาชีพ:รับจ้าง
รู้จักเว็บนี้ได้ไง :นักบอลแจ้ง
เหตุที่เข้ามาเป็นสมาชิก : อยากเชียร์ และอยากจะให้บอลยะลาขึ้นบนเวทีที่สูงกว่านี้
ฝากถึงบอลปัตตานีอ่ะ : เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ

cheers cheers cheers กาลูบูเละ ยังซาตู บือแนสตูล ตะปอเดาะ ดิห. affraid Sleep [wow][/wow]

d sateng

ตั้งหัวข้อ  RAMAN ART @STUDIO Sat Sep 05, 2009 4:48 am

[quote="d sateng"]ชื่อเล่น : ไม่มี
What a Face
บ้านเดิม (หมู่บ้าน,อำเภอ) :นราธิวาส
ปัจจุบัน :รามันยะลา
อาชีพ:พ่อ ART
รู้จักเว็บนี้ได้ไง : ไม่บอก
เหตุที่เข้ามาเป็นสมาชิก : อยากมาเป็นส่วนหนึ่งของการพัฒนาวงการฟุตบอลยะลา
ฝากถึงบอลยะลาอ่ะ : ..โอกาสมักจะอยู่กับคนที่พร้อมเสมอ...ความสำเร็จไม่ได้มาจากความบังเอิญ เเต่ได้มาจากความร่วมมือ ร่วมใจของทุกภาคส่าน

RAMAN ART @ STUDIO (สตูดิโอเเฟนคลับนราเอฟซี )

สมาชิกเเนะนำตัวหน่อยคราบบบบบบ Empty ขออภัย สมาชิกที่แนะนำตัวแล้วทุกท่าน

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 Fri Sep 11, 2009 12:06 pm

ขออนุญาต นำข้อความแนะนำตัว ของทุกท่าน ไปโพสต์ ที่ Forum แสดงความคิดเห็นน่ะครับ

เนื่องจากส่วนนี้ เพื่อสมาชิก จะเข้ามาไม่ถึงกัน

ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
YALA_18
YALA_18
Admin

ตั้งหัวข้อ  sma Sat Dec 19, 2009 8:16 pm

GM Rifaee พิมพ์ว่า:แบบว่าได้ไอเดียมาจากเวบบอลนราอ่ะครับ
และเห็นว่ามันทำให้เหล่ากองเชียร์เราได้รู้จักกันมากขึ้น

ชื่อเล่น :Ma
บ้านเดิม (หมู่บ้าน,อำเภอ) :Yala City
ปัจจุบัน :Family Girl
อาชีพ:Farmer
รู้จักเว็บนี้ได้ไง :สืบเนื่องจากการค้นหาสโมสรฟุตบอลในประเทศ แล้วไปเจอเว็บยะลาเอฟซีโดยบังเอิญ ดีใจมากที่มีที่ระบายความในใจยามว่างเพื่อวงการฟุตบอลจังหวัดยะลา
เหตุที่เข้ามาเป็นสมาชิก :ชอบเชียร์ฟุตบอลยะลามาตั้งแต่เด็กและอยากเห็นพัฒนาการที่ดีแบบนราธิวาสเอฟซี นักกีฬาจะได้เข้าสู่อาชีพที่ตนเองชื่นชอบด้วย มีรายได้เลี้ยงตัวเองและครอบครัว รวมทั้งการมีช่องทางก้าวไปสู่สโมสรใหญ่ๆ แบบซาลาฮูดิน อาแวและการได้ก้าวสู่ทำเนียบทีมชาติไทย ตลอดจนการได้ออกไปค้าแข้งในต่างประเทศด้วย
ฝากถึงบอลปัตตานีอ่ะ :เพื่อนร่วมทางที่ดี มาด้วยกันไปด้วยกัน เป็นมิตรแท้ตลอดไปนะเพื่อน ขอให้สิ่งร้ายๆ ที่กำลังประสบจงผ่านพ้นไปเร็วๆ มีอะไรช่วยกันได้ก็ให้ร่วมมือร่วมใจกันก็มีความสุขแล้ว โชคดีนะเพื่อน เราจะเป็นกำลังใจให้เสมอ

อย่างนี้อ่ะคร่าวๆๆ ใครอยากเพิ่มไรก็ได้ครับ Laughing
Laughing Basketball lol! sunny

sma

ตั้งหัวข้อ  youngaaa Mon Feb 15, 2010 3:07 pm

ชื่อเล่น : mr.young_liverpool
บ้านเดิม (หมู่บ้าน,อำเภอ) : ตลาดเก่า
ปัจจุบัน : ก้อยังอยู่ตลาดเก่า
อาชีพ: ออกแบบสื่อสิ่งพิมพ์ทุกชนิด
รู้จักเว็บนี้ได้ไง : อยากเริ่มเชียร์บอลยะลาเป็นจริงเป็นจัง เลยเข้า google ก้อได้รู้จักอย่างว่า 555+
เหตุที่เข้ามาเป็นสมาชิก : ก้อต้องมีความคิดที่ีว่าอยากเชียร์บอลถิ่นตัวเอง เราจะต้องมีส่วนร่วมในทุกๆด้าน ด้านเว็บก้อทางหนึ่ง
ฝากถึงบอลยะลาอ่ะ : ก้อขอหั้ยทุกคนทุกฝ่ายเอาจริงเอาจังสักที บอลยะลาห่างหายไปนาน ตอนนี้คือโอกาส และแฟนๆก้อต้อง
ช่วยกันเชียร์ช่วยกันสนับสนุนนักเตะของเรา จะชนะ จะแพ้ เราต้องให้กำลังใจ อย่ามัวแต่บั่นทอนกำลังใจนักเตะของเราเอง
สู้สู้ กริช คอนเฟิร์ม เอ้ย!! กริช มหากาฬ Laughing Razz cyclops

youngaaa
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  Windy Fri Feb 19, 2010 2:53 am

ชื่อเล่น: ตุล Cool
บ้านเดิม (หมู่บ้าน,อำเภอ): ต.ลำพะยา อ.เมืองยะลา
ปัจจุบัน: ที่เดิม (แต่ตอนนี้มีเหตุต้องมาอยู่หาดใหญ่ชั่วคราว)
อาชีพ: นักศึกษา Idea
รู้จักเว็บนี้ได้ไง: ผ่าน google
เหตุที่เข้ามาเป็นสมาชิก: เป็นแฟนบอลยะลา Arrow
ฝากถึงบอลยะลาอ่ะ: เล่นให้เสมอต้นเสมอปลาย อย่าอ่อนเกิน แต่เก่งเกินได้ ... และหวังว่าคงจะไม่มีปัญหาในการบริหารทีมด้วยปัจจัยทางการเมืองหรืองบประมาณ Evil or Very Mad
Windy
Windy

http://bit.ly/chfjz9

ตั้งหัวข้อ  chistropher Mon Mar 15, 2010 10:35 pm

ชื่อเล่น:รอง หรือ เลี่ยง
บ้านเดิม (หมู่บ้าน,อำเภอ): เทศบาลนครยะลา
ปัจจุบัน: เทศบาลนครยะลา
อาชีพ: ขี้ข้าประจำบ้าน
รู้จักเว็บนี้ได้ไง: ไปดูบอลสดที่ พละฯ วันที่ถล่มนครฯ 3 - 0 เลยเซิร์ทหาเว็บไซด์
เหตุที่เข้ามาเป็นสมาชิก: หากิจวัตรหลังเลิกงานทำ
ฝากถึงบอลยะลาอ่ะ:ขอให้เล่นคงเส้นคงวา เหมือนดั่งเช่น แมนยูฯ นะ
chistropher
chistropher

: 41

ตั้งหัวข้อ  abdmal Mon Jul 04, 2011 12:16 am

GM Rifaee พิมพ์ว่า:แบบว่าได้ไอเดียมาจากเวบบอลนราอ่ะครับ

ชื่อเล่น : มาลิก
บ้านเดิม (หมู่บ้าน,อำเภอ) : บันนังสาเรง เมือง
ปัจจุบัน : ยะลา
อาชีพ: ว่างงาน
รู้จักเว็บนี้ได้ไง : เสิดดูจาก(กระผม)เกิล
เหตุที่เข้ามาเป็นสมาชิก : อยากคอมเม้น อิอิ
ฝากถึงบอลปัตตานีอ่ะ : ทำไืมเค้าทำได้ดีกว่าเรา

เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
ดูตารางคะแนนแล้วเศร้าใจจังครับ ตอนนี้เป็นรองบ๋วย ยังงัยก็ สู้ๆ สู้ต่อไปน่ะ ยะลา

abdmal

ตั้งหัวข้อ  นางฟ้า FC Wed Nov 16, 2011 1:39 am

สลาม
ชื่อนางฟ้า คับ
ตอนทำงานเป็น พนง.ต้อนรับบนรถไฟอยู่
บ้านอยู่ยะลานิแหละ
ยะลา สู้

นางฟ้า FC

สมาชิกเเนะนำตัวหน่อยคราบบบบบบ Empty ทักทาย

ตั้งหัวข้อ  praetong9999 Sun Jul 14, 2013 6:15 pm

praetong9999

ขึ้นไปข้างบน