สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากภาพของการแข่งขันของแต่ละนัด

2 posters

Go down

อยากภาพของการแข่งขันของแต่ละนัด Empty อยากภาพของการแข่งขันของแต่ละนัด

ตั้งหัวข้อ  fee_me Mon Mar 01, 2010 8:17 pm

ผมอยากภาพการแข่งขันแต่เกมส์

อยากเห็นบรรยากาศกองเชียร์แถวบ้านเป็นอย่างไร

เพราะผมอยู่ กทม ไม่สามารถชมการแข่งขันได้

ผมอยากให้ใส่รูปบรรยากาศของการแข่งขัน

แต่ละนัดได้ป่าวคร้าบ
fee_me
fee_me

: 37

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากภาพของการแข่งขันของแต่ละนัด Empty Re: อยากภาพของการแข่งขันของแต่ละนัด

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 Tue Mar 02, 2010 12:55 pm

fee_me พิมพ์ว่า:ผมอยากภาพการแข่งขันแต่เกมส์

อยากเห็นบรรยากาศกองเชียร์แถวบ้านเป็นอย่างไร

เพราะผมอยู่ กทม ไม่สามารถชมการแข่งขันได้

ผมอยากให้ใส่รูปบรรยากาศของการแข่งขัน

แต่ละนัดได้ป่าวคร้าบ

ได้ครับ ท่านสามารถ ติดตามชมภาพบรรยากาศได้ที่ Forum ภาพและวิดีโอ

แต่สำหรับนัดนี้ต้องขออภัย ภาพที่ได้มา ผมนำมาจาก www.phatthalungfc.com เนื่องจากช่วงแข่งขันผมติดภารกิจที่ หาดใหญ่ครับ
YALA_18
YALA_18
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน