บรรยากาศ ก่อนแข่ง Yala FA CUP ของทีมฝึกหัดครับผม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

บรรยากาศ ก่อนแข่ง Yala FA CUP ของทีมฝึกหัดครับผม

ตั้งหัวข้อ  Team Secretary on Sun Feb 27, 2011 11:02 pm

เอารูปมาฝากครับผม..
เป็นบรรยากาศ เล็กๆ น้อยๆ ของทีมฝึกหัด ซึ่งใช้เยาวชน อายุ 16 - 18 ปี เป็นหลัก แล้วใช้ ผู้เล่นอายุมากเข้ามาประคอง อีก 3-4 คน กับการแข่งขันฟุตบอล
ยะลาเอฟเอ คัพ เมื่อวันที่ 27 กพ. กับทีม บิ๊กบอส ยูไนเต็ด ผล ทีมฝึกหัดของสโมสรฯ เอาชนะ ไปได้ ด้วยสกอร์ 4-0 ครับผม..

พี่ๆ ชุดใหญ่ ไม่มีซ้อม มานั่งร่วมให้กำลังใจน้องๆ..

ผู้บริหารทีม (ประธานสโมสรฯ, เฮ้ดโค้ช ..) มานั่งชมเกมส์ ตั้งแต่เยาวชนของทีมยังมาสนามกันไม่ครบเลยครับ

สต๊าฟโค้ช (อ.คิดฯ , อ.ดิงฯ) กำลังปรึกษาวางแผนวางตัวผู้เล่นอย่างเคร่งเครียด

วอร์มอัพ ก่อนเกมส์

รูปหมู่ทีมเยาวชนฝึกหัด กับผู้บริหารทีม..

ผจก.ทีม เยาวชนฝึกหัดของสโมสรฯ แบเปง(อิทธิพล แวโด) ให้โอวาทนักเตะก่อนแข่งขัน

สังเกต สีหน้า รับฟังด้วยความตั้งใจ

ผจก.ทีม สโมสรฯ ชุดใหญ่(ท่านอามีนฯ) เดินทางมาถึงสนาม สังเกตว่า มี บังบูฯ(อ.บุคอรีฯ) เฮ้ดโค้ชปัตตานีFC มาร่วมชมเกมส์ด้วย

บรรยากาศ ซุ้มม้านั่งสำรอง..

Team Secretary
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: บรรยากาศ ก่อนแข่ง Yala FA CUP ของทีมฝึกหัดครับผม

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 on Mon Feb 28, 2011 2:31 pm

เสียดายไม่ได้ไปดูฟอร์ม น้องๆ เลย

YALA_18
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน