สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ยอดค่าขายบัตรเข้าชมเกมส์และจำนวนผู้เข้าชม

2 posters

Go down

ยอดค่าขายบัตรเข้าชมเกมส์และจำนวนผู้เข้าชม Empty ยอดค่าขายบัตรเข้าชมเกมส์และจำนวนผู้เข้าชม

ตั้งหัวข้อ  Dew_SY_33 Fri Mar 26, 2010 8:53 pm

ผมอยากให้ก่อนที่เกมส์จะเริ่มหรือหลังจากจบเกมส์

มีการรายงานยอดค่าขายบัตรเข้าชมด้วยนะครับ

และจำนวนผู้ชมโดยประมาณด้วย

เพื่อที่จะได้มีการทำสถิติ

และเป็นข้อมูลของสโมสรนะครับ

Dew_SY_33

ขึ้นไปข้างบน Go down

ยอดค่าขายบัตรเข้าชมเกมส์และจำนวนผู้เข้าชม Empty Re: ยอดค่าขายบัตรเข้าชมเกมส์และจำนวนผู้เข้าชม

ตั้งหัวข้อ  yalasusu Sat Mar 27, 2010 11:50 am

ผมก้อเห็นด้วยครับ

เสียดายจังที่ไม่ได้ไปดูนัดเจอภูเก็ต

แต่ผมหวังว่ายะลาจะชนะครับ
yalasusu
yalasusu

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน