สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ติดตามข่าวฟุตบอลผ่าน Application บนมือถือระบบปฏิบัตการ iOS และ Android

Go down

ติดตามข่าวฟุตบอลผ่าน Application บนมือถือระบบปฏิบัตการ iOS และ Android Empty ติดตามข่าวฟุตบอลผ่าน Application บนมือถือระบบปฏิบัตการ iOS และ Android

ตั้งหัวข้อ  yutty on Mon Jul 25, 2011 8:17 am

ตามหัวข้อเลยครับ ผมจะทำ Application บนมือถือระบบปฏิบัตการ iOS และ Android ร่วมกับ onzondev.com ซึ่งเป็นทีมที่มีผู้ชำนาญด้าน Mobile Application โดยเฉพาะครับ ผ่านประสบการณ์การทำงานระดับประเทศและอินเตอร์มาแล้วครับ

เรื่องของเรื่องคือ ผมอยากจะสอบถามความต้องการของเพื่อนสมาชิกคนรักฟุตบอลไทยหน่อยครับ ว่าอยากจะได้อะไรบ้าง อยากจะให้ Application ออกมาในรูปแบบไหน จะได้ตรงกับความต้องการของคนรักฟุตบอลไทยอย่างเราๆทุกคนครับ

ติดตามข่าวฟุตบอลผ่าน Application บนมือถือระบบปฏิบัตการ iOS และ Android M_ballthaipost

yutty

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน