สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอติ การทำงาน ของ เจ้าหน้าที่ คอนเสริด เสก ที่ผ่านมา

2 posters

Go down

ขอติ การทำงาน ของ เจ้าหน้าที่ คอนเสริด เสก ที่ผ่านมา Empty ขอติ การทำงาน ของ เจ้าหน้าที่ คอนเสริด เสก ที่ผ่านมา

ตั้งหัวข้อ  buff95000 Thu Jul 08, 2010 9:01 pm

ก่อนอื่นเลย ครับ ผมเป็นผู้ที่ซื้อบัตร 1000 บาทมา น่ะครับ เหตุผล เพราะว่า กลัวเหตุการณ์ ตีกัน + กลิ่นบุหรี่ + คนเมาเข้ามาก่อกวน เลย จำเป็น ต้องซื้อบัตร 1000 บาทเพื่อความปลอดภัยของตนเอง และทรัพสิน

แต่เมื่อพี่เสก ขึ้นเวที เหตุการณ์ ที่ไม่คาดคิดก็ เกิดขึ้น ซึ่งมันไม่หน้าเกิดเลย

ทำไม พวกบัตร 300 ถึงเข้ามา ใน เขตของ 1000 ละ แถม มายึดหน้าเวที แบบนี้ผมไม่ซื้อบัตร 300 มาไม่ดีกว่าหรอ

ซักพัก กลับกลายเป็นว่า คนใหญ่ๆๆโตๆๆ เริ่มกลับ เพราะว่าเริ่มมีพวกวัยรุ่นเข้ามา หน้าเวทีเพิ่มขึ้นเลื่อยๆๆ ขอด่าเลยว่า ++++++

ทำไมไม่กั้นให้ดี ถ้าเกิดมีเรืองเกิดขึ้นพวกผมจะทำอย่างไร เหม็นบุหรีอีก กินเบียร์ยกซดกันอย่างเมามัน ตามจังหวะเสียงเพลง คิดบ้างป่าวว่า ถ้าเกิด เรืองทะเลาะ เกิดขึ้น มันจะเป็นอย่างไร มีทั้งคนท้อง คนแก่ จะวิ่งทันป่าว เด็กเล็กๆๆ อีก ไม่สงสารเค้าหรอ ทั้งกลิ่นบุหรี่ กินเบียร์ ลองคิดดูน่ะ

การจอดรถ ก็ มีปัญหา ไม่เปิดเบาะเลย ไม่ตรวจซักนิด ไม่กลัว บ้างหรอระเบิดอ่ะ

แล้วผมจะซื้อบัตร 1000 มาทำไม ขอถามหน่อย

ไม่ต้องหาว่าใคร post ผมใช้ proxy server จาก ประเทศ Germany

ขอบคุณมากและคงจะปรับปรุง ระบบให้ดี ยิ่งขึ้น

buff95000

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอติ การทำงาน ของ เจ้าหน้าที่ คอนเสริด เสก ที่ผ่านมา Empty Re: ขอติ การทำงาน ของ เจ้าหน้าที่ คอนเสริด เสก ที่ผ่านมา

ตั้งหัวข้อ  Windy Fri Jul 09, 2010 10:03 pm

ที่นี่คงรับเรื่องไม่ได้นะครับ เพราะไม่ได้เกี่ยวข้องกับงานคอนเสิร์ตนั้นเท่าไหร่
ที่นี่เราเน้นแต่ฟุตบอลลีกเท่านั้น ... ทำใจครับ เพราะตอนดูบอลก็มีพวกจัญไรมาสูบบุหรี่ซดน้ำเมาก็ไม่น้อย

ปล.

buff95000 พิมพ์ว่า:... ไม่ต้องหาว่าใคร post ผมใช้ proxy server จาก ประเทศ Germany ...
ทำได้ไงอ่ะ สอนหน่อยๆ
Very Happy
Windy
Windy

http://bit.ly/chfjz9

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน