สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากให้มีการพัฒนาเว็บไซต์ครับ เจาะเรื่องการตลาด แฟนคลับ หน่อยครับ

3 posters

Go down

อยากให้มีการพัฒนาเว็บไซต์ครับ   เจาะเรื่องการตลาด แฟนคลับ หน่อยครับ Empty อยากให้มีการพัฒนาเว็บไซต์ครับ เจาะเรื่องการตลาด แฟนคลับ หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  FA_NANGSTA Sun Apr 25, 2010 12:59 pm

สลาม ฯพี่น้อง ชาวยะลาทุกท่านครับ ผมคนหนึ่งแฟนคลับยะลา อยากเห้นทีมยะลา ทะยานขึ้นสู้ไทยพรีมีเล็ก ดังนั้น อยากให้ ทางทีมงานเร่งการจัดการระบบ ในเรื่องของการตลาดหน่อยครับ ไม่วง่าจะเป็น เว็บไซต์ กองเชียร์ แฟนคลับ เสื้อผ้า ไรต่างๆๆ อยากให้ทำเป็นรูปธรรมให้มากที่สุด ครับ ตอนนี้อิฉฉา ทีมปัตตานีครับมีเว็บไซต์ที่สวย แล้ว แฟนคลับเข้ามาร่วมตัวกันได้อะครับ
ผมอยากเห็นทีมยะลาเป็นแบบนั้นด้วยอะครับ ตอนนี้ เขาทำเว็บไซต์ดีมากๆๆครับ ในส่วนของเว็บอะครับไม่แพงหรอกครับ หรอ ตามหา แฟนคลับที่มีใจรักด้านนี้แล้ว คิดเป็นค่าจ้างก้ได้ มีคนสนับสนุนแน่นอนครับ ผมก็คนหนึ่งที่จะให้การสนับสนุนในเรื่องนี้ครับ ยะลาสู้ๆๆครับ เย็นนี้คงจะได้เจอกันครับ

จากเด็ก บันนังสตา

ร้านอาบูมุสฟานี นังตา ครับ

FA_NANGSTA

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากให้มีการพัฒนาเว็บไซต์ครับ   เจาะเรื่องการตลาด แฟนคลับ หน่อยครับ Empty Re: อยากให้มีการพัฒนาเว็บไซต์ครับ เจาะเรื่องการตลาด แฟนคลับ หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 Sun Apr 25, 2010 11:19 pm

อันนี้ต้องฝาก ท่าน อ.ศตพล ลูกอินทร์ ประธานฝ่ายประชาสัมพันธ์ คิดเป็นการบ้านแล้วครับ ว่าจะมีวิธิการอย่างไร ในการจัดระบบให้เข้มแข็ง

(ปล) ติดต่อท่านได้ที่ คณะมนุษยศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลาครับ
YALA_18
YALA_18
Admin

อยากให้มีการพัฒนาเว็บไซต์ครับ   เจาะเรื่องการตลาด แฟนคลับ หน่อยครับ Empty Re: อยากให้มีการพัฒนาเว็บไซต์ครับ เจาะเรื่องการตลาด แฟนคลับ หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  Windy Sun Apr 25, 2010 11:40 pm

ฝากบอกทั่นอ.ว่าประสานงานกับอ. หรือ น.ศ. สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา ไปเลยครับ

มีคนทำเป็นและอยากทำเยอะแยะครับ ... ไม่ต้องไปจ้างร้านอะไรให้วุ่นว่ายหรอก >> แพงด้วย monkey
Windy
Windy

http://bit.ly/chfjz9

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics