สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ตกลงเป็นแฟนพันธ์แท้หรือแฟนพันธ์ทึ่มกันเนี้ย???

4 posters

Go down

ตกลงเป็นแฟนพันธ์แท้หรือแฟนพันธ์ทึ่มกันเนี้ย??? Empty ตกลงเป็นแฟนพันธ์แท้หรือแฟนพันธ์ทึ่มกันเนี้ย???

ตั้งหัวข้อ  youngaaa12 Mon Apr 19, 2010 5:42 pm

คือ เมื่อวานอ่ะ
ตั้งใจจะไปดูบอลยะลา-ระนอง
แบบ...คิดว่าใช่อาทิตย์ที่ี18แน่นอน
เลยไปกัน4คน
ผ่านหน้าสนามแล้วทำไมไม่มีรถเลยสักคัน
เน่าล่ะๆๆๆ ผมอ่ะเป็นแกนนำ คิดว่าต้องใช่วันนี้แน่ๆ
ที่ไหนได้ แข่งอาทิตย์หน้าอ่ะ
เหอๆๆๆ อย่างฮาเลย ฮากันทั้งก๊ก ทึ่มจริงๆอ่ะ ผมเนี้ย 555+
Laughing Laughing Laughing
youngaaa12
youngaaa12

ขึ้นไปข้างบน Go down

ตกลงเป็นแฟนพันธ์แท้หรือแฟนพันธ์ทึ่มกันเนี้ย??? Empty Re: ตกลงเป็นแฟนพันธ์แท้หรือแฟนพันธ์ทึ่มกันเนี้ย???

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 Mon Apr 19, 2010 9:08 pm

youngaaa12 พิมพ์ว่า:คือ เมื่อวานอ่ะ
ตั้งใจจะไปดูบอลยะลา-ระนอง
แบบ...คิดว่าใช่อาทิตย์ที่ี18แน่นอน
เลยไปกัน4คน
ผ่านหน้าสนามแล้วทำไมไม่มีรถเลยสักคัน
เน่าล่ะๆๆๆ ผมอ่ะเป็นแกนนำ คิดว่าต้องใช่วันนี้แน่ๆ
ที่ไหนได้ แข่งอาทิตย์หน้าอ่ะ
เหอๆๆๆ อย่างฮาเลย ฮากันทั้งก๊ก ทึ่มจริงๆอ่ะ ผมเนี้ย 555+
Laughing Laughing Laughing

ไม่เป็นไรครับท่าน อย่าโทษตัวเองเลยครับ ผมในฐานะ หนึ่งในทีมงาน ต้องขออภัย ท่าน ในเรื่องของการประชาสัมพันธ์ที่ไม่ดี ทำให้ท่านต้องเสียเวลาไป เราจะพัฒนาปรับปรุงการประชาสัมพันธ์ให้ดีขึ้นกว่าที่เป็นนี้น่ะครับ

ยังไง วันอาทิตย์ นี้ 25 เมษายน 2553 เจอกันที่สนามน่ะครับ
YALA_18
YALA_18
Admin

ตกลงเป็นแฟนพันธ์แท้หรือแฟนพันธ์ทึ่มกันเนี้ย??? Empty Re: ตกลงเป็นแฟนพันธ์แท้หรือแฟนพันธ์ทึ่มกันเนี้ย???

ตั้งหัวข้อ  Windy Mon Apr 19, 2010 10:30 pm

จะช่วยฮาดีไหมครับเนี้ยะ clown
Windy
Windy

http://bit.ly/chfjz9

ตั้งหัวข้อ  Oc Mon Apr 19, 2010 11:38 pm

ไม่เปนไรครับ เอาใหม่ๆ

Oc

ขึ้นไปข้างบน