สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ใครที่ได้ไปชมนัดปัตตานี กับ ยะลา มาพูดหลังเกมส์หน่อยครับ

2 posters

Go down

ใครที่ได้ไปชมนัดปัตตานี กับ ยะลา มาพูดหลังเกมส์หน่อยครับ Empty ใครที่ได้ไปชมนัดปัตตานี กับ ยะลา มาพูดหลังเกมส์หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  yalasusu Sun Apr 04, 2010 7:36 pm

อยากรู้ว่ารูปเกมส์ เป็นอย่างไรบ้าง
yalasusu
yalasusu

ขึ้นไปข้างบน Go down

ใครที่ได้ไปชมนัดปัตตานี กับ ยะลา มาพูดหลังเกมส์หน่อยครับ Empty Re: ใครที่ได้ไปชมนัดปัตตานี กับ ยะลา มาพูดหลังเกมส์หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  Windy Sun Apr 04, 2010 8:05 pm

ผมไม่ได้ไปนะครับ แต่เพื่อนเล่าให้ฟังคร่าวๆว่า ... What a Face
  • Yala FC ชนะ Pattani FC ไปด้วยสกอร์ 1 - 0, ยิงโดยเบอร์ 9 มาหะมะนายูปี อาแว
  • เป็นลูกยิงปกติที่นายประตูรับพลาดเองด้วย (ประมาณว่าน่าจะรับได้ง่ายๆ)
  • รูปเกมโดยรวม Yala FC เล่นดีกว่า ครองบอลได้มาก
  • ลูกตั้งเตะของ Yala FC น่ากลัวกว่า Pattani FC มาก แต่ยังไม่ถึงขั้นเป็นประตูได้
  • ปีกทั้งสองข้างของ Pattani FC จี้ดมาก ลากเลื้อยผ่านเกือบตลอด แต่ลูกส่งเข้ากลางยังไม่ดีพอ
  • อัฒจรรย์ฝั่งไม่มีหลังคา เสียงกองเชียร์ของ Yala FC ดังกว่ามากมาย
สรุปแล้วขยายความได้ประมาณนี้แหละครับ cat

ปล. ท้องเสีย เลยอดไปเชียร์เลยครับ เศร้าๆ

แก้ไขล่าสุดโดย Windy เมื่อ Sun Apr 04, 2010 8:09 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : เพิ่ม link)
Windy
Windy

http://bit.ly/chfjz9

ใครที่ได้ไปชมนัดปัตตานี กับ ยะลา มาพูดหลังเกมส์หน่อยครับ Empty Re: ใครที่ได้ไปชมนัดปัตตานี กับ ยะลา มาพูดหลังเกมส์หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  yalasusu Mon Apr 05, 2010 9:07 am

Windy พิมพ์ว่า:ผมไม่ได้ไปนะครับ แต่เพื่อนเล่าให้ฟังคร่าวๆว่า ... What a Face
  • Yala FC ชนะ Pattani FC ไปด้วยสกอร์ 1 - 0, ยิงโดยเบอร์ 9 มาหะมะนายูปี อาแว
  • เป็นลูกยิงปกติที่นายประตูรับพลาดเองด้วย (ประมาณว่าน่าจะรับได้ง่ายๆ)
  • รูปเกมโดยรวม Yala FC เล่นดีกว่า ครองบอลได้มาก
  • ลูกตั้งเตะของ Yala FC น่ากลัวกว่า Pattani FC มาก แต่ยังไม่ถึงขั้นเป็นประตูได้
  • ปีกทั้งสองข้างของ Pattani FC จี้ดมาก ลากเลื้อยผ่านเกือบตลอด แต่ลูกส่งเข้ากลางยังไม่ดีพอ
  • อัฒจรรย์ฝั่งไม่มีหลังคา เสียงกองเชียร์ของ Yala FC ดังกว่ามากมาย
สรุปแล้วขยายความได้ประมาณนี้แหละครับ cat

ปล. ท้องเสีย เลยอดไปเชียร์เลยครับ เศร้าๆ

ขอบคุณครับ
yalasusu
yalasusu

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics