สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Shop ของสโมสรครับ

3 posters

Go down

Shop ของสโมสรครับ Empty Shop ของสโมสรครับ

ตั้งหัวข้อ  แตงอ่อน Fri Mar 26, 2010 4:40 pm

อยากสอบถามว่าทีมมี Shop ของสโมสรรึป่าวคับ

คือผมอยากได้เสื้อกับของที่ระลึกหนะครับ

คือตัวผมอยู่ กทม.ครับ ไม่ทราบว่าพอจะสั่งซื้อทางไปรสณีย์หรือว่าจะฝากญาติซื้อได้ที่ไหนบ้าง

เผื่อกลับบ้านไปจะได้ใส่ไปเชียร์ที่สนาม

ปล.ขอให้ทีมขึ้นมาดิวิชั่น 1 ไวๆน่ะครับ จะได้ไปเชียร์นัดเยือนแถว กทม. หรือ ปริมณทล ให้ทุกนัดเลย Very Happy
แตงอ่อน
แตงอ่อน

ขึ้นไปข้างบน Go down

Shop ของสโมสรครับ Empty Re: Shop ของสโมสรครับ

ตั้งหัวข้อ  Windy Sun Mar 28, 2010 2:28 am

เข้าใจว่า shop ยังไม่มีครับ

แต่ร้าน
นาดา สปอร์ต เขารับขายเสื้อทีมและอุปกรณ์ต่างๆให้กับทีมยะลา เอฟซี นะครับ จะเรียกเป็น shop ของทีมก็คงไม่เสียหาย

ส่วนว่าจะติดต่อยังไงนั้น คงต้องถาม admin และผู้ที่สันทัดกรณีแล้วล่ะครับ Very Happy
Windy
Windy

http://bit.ly/chfjz9

Shop ของสโมสรครับ Empty Re: Shop ของสโมสรครับ

ตั้งหัวข้อ  แตงอ่อน Mon Mar 29, 2010 11:47 am

ขอบคุณครับ Very Happy
แตงอ่อน
แตงอ่อน

ตั้งหัวข้อ  baty Tue Mar 30, 2010 6:38 pm

กลับบ้านไปคราวก่อน สอยมาแล้วครับ เสื้อเหย้า 1 ตัว

ไม่ค่อนสวยเท่าไหร่แต่ซื้อเพื่อสนับสนุนทีม อิอิ

ฤดูกาลหน้าได้ขึ้น Division 1 ออกแบบให้จ็าบกว่านี้หน่อยจะดีมากเลยครับ

ส่วนผ้าพันคอ ต้องยอมรับว่าออกแบบได้สวยกว่าเสื้อแข่งสิบเท่า

นาดาสปอร์ต อยู่เส้น คุรุ หลังวอคอ สังเกตง่ายคับ ถามคนแถวนั้นเอาก็ได้

baty

ตั้งหัวข้อ  Windy Tue Mar 30, 2010 8:34 pm

baty พิมพ์ว่า:กลับบ้านไปคราวก่อน สอยมาแล้วครับ เสื้อเหย้า 1 ตัว

ไม่ค่อนสวยเท่าไหร่แต่ซื้อเพื่อสนับสนุนทีม อิอิ

ฤดูกาลหน้าได้ขึ้น Division 1 ออกแบบให้จ็าบกว่านี้หน่อยจะดีมากเลยครับ

ส่วนผ้าพันคอ ต้องยอมรับว่าออกแบบได้สวยกว่าเสื้อแข่งสิบเท่า

นาดาสปอร์ต อยู่เส้น คุรุ หลังวอคอ สังเกตง่ายคับ ถามคนแถวนั้นเอาก็ได้
เมื่อบ่ายวันนี้ก็ได้สอยกลับมา 1 ตัวเช่นกัน
แล้วก็ได้แนะกับทางร้านไปแล้วว่า ครั้งหน้าถ้าสั่งทำเสื้ออีก อย่างน้อยก็เปลี่ยน logo ที่ screen แบบเดิม เป็น อาร์มแล้วเย็บไว้ดีกว่า คงทนกว่าเยอะ ทีมอื่นๆก็ทำกัน
เพราะแบบเดิม จับซัก 2-3 ทีก็ลอกหมดแล้ว เปลืองงบในส่วนนี้ซะเปล่าๆ Evil or Very Mad
Windy
Windy

http://bit.ly/chfjz9

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics