สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แฟน ๆ ยะลา เอฟซี เชิญร่วมกันแสดงความคิดเห็นกัน น่ะครับ

Go down

แฟน ๆ ยะลา เอฟซี เชิญร่วมกันแสดงความคิดเห็นกัน น่ะครับ Empty แฟน ๆ ยะลา เอฟซี เชิญร่วมกันแสดงความคิดเห็นกัน น่ะครับ

ตั้งหัวข้อ  Dulloh Mon Mar 01, 2010 10:23 am

แฟนบอลเริ่มมาให้กำลังใจกันเยอะขึ้นแล้ว น่ะคับ

วันนี้กับพัทลุง ทำได้แค่เสมอ ไม่เป็นไรคับ เราจะให้กำลังใจกันต่อไป

แม้นัดนี้นักเตะที่ทำประตูได้ไม่ใช่ เบอร์ 22 ก้อไม่เป็นไร ผมเชียร์ทุกคนในทีมอยู่แล้ว น่ะคับ
Dulloh
Dulloh

ขึ้นไปข้างบน Go down

แฟน ๆ ยะลา เอฟซี เชิญร่วมกันแสดงความคิดเห็นกัน น่ะครับ Empty Re: แฟน ๆ ยะลา เอฟซี เชิญร่วมกันแสดงความคิดเห็นกัน น่ะครับ

ตั้งหัวข้อ  Dulloh Sat Mar 13, 2010 7:51 pm

พรุ่งนี้แฟน ๆ ยะลา เอฟซี อย่าลืมกันไปให้กำลังใจ น่ะ คับ

ผมก้อจะไปเป็นส่วนหนึ่งในการเชียร์ คับ

หวังว่าพรุ่งนี้จะเก็บ 3 แต้มในบ้านได้ น่ะคับ
Dulloh
Dulloh

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics