วิธีสมัครสมาชิกเว็ปบอร์ด สโมสรฟุตบอลยะลา

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

วิธีสมัครสมาชิกเว็ปบอร์ด สโมสรฟุตบอลยะลา

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 on Wed Sep 23, 2009 1:46 pm

สวัสดีครับ ขอต้อนรับสู่เว็ปบอร์ด สโมสรฟุตบอลยะลา เพื่อร่วมแสดงความคิดเห็น และนำเสนอข้อมูลต่างๆที่เป็นประโยชน์ ต่อการพัฒนาวงการฟุตบอลยะลา

การสมัครสมาชิก โปรดปฏิบัติดังนี้

1.คลิกที่ สมัครสมาชิก(Register)
2.คลิกที่ ยอมรับเงื่อนไขฯ
3.กรอกข้อมูลให้ถูกต้อง ดังนี้
3.1 Username (ชื่อผู้ใช้)
3.2 Email address (อีเมล์ ผู้ใช้) โปรดกรอกอีเมล์จริงของท่าน เนื่องจากจะต้องมีการยืนยันการสมัครสมาชิก ในอีเมล์ท่านด้วยครับ
3.3 Password (รหัสผ่าน)
4.คลิกที่ ส่ง(Submit)
5.ยืนยันการสมัครสมาชิก ใน Email address ที่ท่านกรอกข้อมูลไว้

ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมเป็นสมาชิกของเรา

อ๋อ และเมื่อสมัครสมาชิกแล้ว ก็อย่าลืมแนะนำตัวกันด้วยนะครับ

YALA_18
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

รวมกันดีกว่า

ตั้งหัวข้อ  Windy on Thu Apr 01, 2010 2:49 pm

กระทู้มันซ้ำซ้อนกันกับข้างบน ยุบเอาข้อความรวมกันดีกว่านะครับ clown

Windy

http://bit.ly/chfjz9

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน