ติดตามข่าวฟุตบอลผ่าน Application บนมือถือระบบปฏิบัตการ iOS และ Android

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ติดตามข่าวฟุตบอลผ่าน Application บนมือถือระบบปฏิบัตการ iOS และ Android

ตั้งหัวข้อ  yutty on Mon Jul 25, 2011 8:17 am

ตามหัวข้อเลยครับ ผมจะทำ Application บนมือถือระบบปฏิบัตการ iOS และ Android ร่วมกับ onzondev.com ซึ่งเป็นทีมที่มีผู้ชำนาญด้าน Mobile Application โดยเฉพาะครับ ผ่านประสบการณ์การทำงานระดับประเทศและอินเตอร์มาแล้วครับ

เรื่องของเรื่องคือ ผมอยากจะสอบถามความต้องการของเพื่อนสมาชิกคนรักฟุตบอลไทยหน่อยครับ ว่าอยากจะได้อะไรบ้าง อยากจะให้ Application ออกมาในรูปแบบไหน จะได้ตรงกับความต้องการของคนรักฟุตบอลไทยอย่างเราๆทุกคนครับ

yutty

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน