สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ยะลาแพ้ชุมพร(ทีมบ๋วย 3-1) ผิดหวังกับโค้ชเล็มครับท่าน

Go down

ยะลาแพ้ชุมพร(ทีมบ๋วย 3-1) ผิดหวังกับโค้ชเล็มครับท่าน Empty ยะลาแพ้ชุมพร(ทีมบ๋วย 3-1) ผิดหวังกับโค้ชเล็มครับท่าน

ตั้งหัวข้อ  vip Sat May 28, 2011 8:58 pm

แข่ง 9 นัด ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 5 มี 8 แต้ม อยู่อันดับ 11 แสดงว่าทำได้ตามเป้าหรือต่ำกว่าเป้าครับผู้ประเมินผลงานช่วยตอบที
ผิดหวังกับโค้ชเล็มจริงๆ ทำให้กองเชียร์ทีมยะลา FC ผิดหวังหลายต่อหลายนัดแล้ว ผู้จัดการทีมหรือประธานสโมสรยะลา FC คิดทำอะไรบ้างซิครับ ทำให้กองเชียร์สมหวังบ้างไม่รู้จะเชียร์ยังไงแล้ว หมดเลกแรกไม่พ้นอันดับ 11 หรือ อันดับ 10 (ถ้าชนะปัตตานี FC นัดสุดท้าย 4 มิ.ย.54) โดยศักยภาพนักฟุตบอลยะลา FC สู้ทีมไหนๆได้สบายๆ แต่ที่ผลออกมาแบบนี้สรุปง่ายๆ โค้ชไม่มีกึ่งพอจริงๆ ยอมรับแล้วหรือยังหรือว่าอยากจะแก้ตัวอีกถ้าเป็นจังหวั(น่ารักษา)ื่นโค้ชถูกไล่ออกหรือพิจารณาตัวเองแล้ว แต่โค้ชเล็มหน้าด้านอยู่ได้ยังไงไม่อายบ้างหรือครับ หรือว่าเงินเดือนหมื่นกว่ามันล่อใจดี เลยอยู่ต่อ ถ้าตกงานมาทำงานที่โรงเรียนเดิมก้อได้ยินดีต้อนรับครับ ผู้จัดการทีมอาศัยว่าโค้ชพูดเก่งทำให้อยู่ต่อได้นานขนาดนี้ ประธานสโมสรจะวัดด้วยฝีมือหรือจะวัดด้วยการเชลีย์เก่ง เห็นใจกองเชียร์บ้างเหอะ เลก 2 พิจารณาเถอะ หาโค้ชใหม่เริ่มต้นนับหนึ่งใหม่ยังไม่สายครับ ถ้าขื่นอยู่แบบนี้กองเชียร์หนีหมดครับ

vip

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน