ปรับปรุงด่วนเลย ฝ่ายจัดการแข่งขัน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ปรับปรุงด่วนเลย ฝ่ายจัดการแข่งขัน

ตั้งหัวข้อ  aneef on Tue Mar 22, 2011 9:55 am

มันหนักไปมั้ย มาดูบอล ค่าตั๋วแพงที่สุดใน 3จังหวัด แล้วแถมมาโฑดนค่าจอดรถ 20 บาท ทั้งที่จริงแล้วที่แห่งนั้นมันเป็นที่สาธารณะ ทำไมชอบหากินแบบนี้ประจำเลย ยะลา ๆๆ เหมาทุกงานเลย กินเงินเดือนชาวบ้านแล้ว ยังไม่หนำใจ เนี่ยผมว่ากึ่งๆรีดไถเลย 20 บาทมันไม่มากแต่ที่มากคือเสียความรู้สึก แต่ชาวยะลานี้ดีอย่าง คือมีอาไรก้อเก็บในใจ ประมานว่า พลังเงียบ บางอย่างก้อไม่ควร แต่เงียบไปเราจะมีแต่ เสียกับเสีย

aneef

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ปรับปรุงด่วนเลย ฝ่ายจัดการแข่งขัน

ตั้งหัวข้อ  C่haleRmpOn on Tue Mar 22, 2011 9:56 pm

เออ

เห็นด้วยโคตรวรนุชเลย

แมร่งวันก่อนไปดูมวยที่พละ

มันบอกจอดรถด้านบนเลย

พอจอดเสร็จฝากรถ20

Mad Mad Mad

C่haleRmpOn

Re: ปรับปรุงด่วนเลย ฝ่ายจัดการแข่งขัน

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 on Thu Mar 24, 2011 2:09 pm

ได้นำเสนอ ให้เแล้วน่ะครับ

YALA_18
Admin

ตั้งหัวข้อ  Team Secretary on Thu Mar 24, 2011 2:14 pm

aneef พิมพ์ว่า:มันหนักไปมั้ย มาดูบอล ค่าตั๋วแพงที่สุดใน 3จังหวัด แล้วแถมมาโฑดนค่าจอดรถ 20 บาท ทั้งที่จริงแล้วที่แห่งนั้นมันเป็นที่สาธารณะ ทำไมชอบหากินแบบนี้ประจำเลย ยะลา ๆๆ เหมาทุกงานเลย กินเงินเดือนชาวบ้านแล้ว ยังไม่หนำใจ เนี่ยผมว่ากึ่งๆรีดไถเลย 20 บาทมันไม่มากแต่ที่มากคือเสียความรู้สึก แต่ชาวยะลานี้ดีอย่าง คือมีอาไรก้อเก็บในใจ ประมานว่า พลังเงียบ บางอย่างก้อไม่ควร แต่เงียบไปเราจะมีแต่ เสียกับเสีย

ในฐานะที่เป็นส่วนหนึ่ง ของสโมสร และเป็นส่วนหนึ่งของฝ่ายจัดการแข่งขัน.. ต้องขอโทษ ขอมาอัฟ จริงๆ ที่บกพร่อง และไม่ได้คาดคิด เลยไม่รู้ว่า มีคนอื่น มาหาประโยชน์ จากการเก็บค่าฝากรถ.. รับปากว่าเรื่องนี้ จะนำเข้าที่ประชุมเพื่อหาทางแก้ไขโดยด่วนครับผม..
และขอยืนยัน ว่า สโมสรยังไม่มีนโยบายที่จะเก็บค่ารับฝากรถ สำหรับท่านที่เข้ามาเป็นแรงใจ แรงเชียร์ยะลา เอฟซี ณ ตอนนี้ ครับ..
อีกอย่างก็ขอแก้ไขด้วยว่า ยะลาเอฟซี ไม่ใช่สโมสรที่เก็บค่าผ่านประตู แพงที่สุดใน D2 ครับ ทีมอื่น เขายังเก็บแพงกว่ายะลาเอฟซี อีกหลายๆ ทีมเลยครับ มีเพียงปัตตานีเอฟซี เท่านั้นที่เก็บค่าผ่านประตู 20 บาท และเท่าที่รู้มาก็กำลังจะมีนโยบายขยับขึ้นมาเป็น 30 บาท เหมือนยะลาเอฟซี แล้วครับ.. แต่ท่าน aneef ใช้คำว่า แพงที่สุดใน 3 จังหวัดโน๊ะ ผมไม่แน่ใจว่านรายูไนเต็ดเขาเก็บกี่บาทครับผม.. แต่ ในนัดที่ผ่านมา ซึ่งรับการมาเยือนของสุราษฎร์ฯ นั้น อัฒจรรย์ ฝั่งไม่มีหลังคา ก็ไม่มีการเก็บค่าผ่านประตูน่ะท่าน...

งัยก็ต้องขอบคุณที่ช่วยเป็นหูเป็นตาให้ครับ มีอะไร ก็บอกกล่าวกันอีกนะครับท่าน. ทีมงานจะได้นำไปปรับปรุงแก้ไขให้ดีขึ้นครับผม..
อีกอย่างขอฝาก เว็บใหม่ ของสโมสรด้วยนะครับ..มีอะไรก็แวะเวียนไปได้นะครับ www.fcyala.com

Team Secretary
Admin

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน