สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ช่วยทำโลโก้ให้ผมหน่อยคับ

2 posters

Go down

ช่วยทำโลโก้ให้ผมหน่อยคับ Empty ช่วยทำโลโก้ให้ผมหน่อยคับ

ตั้งหัวข้อ  geon_lp Sun Feb 27, 2011 7:31 pm

คือ ผมมีทีมฟุตบอลที่บ้านอะคับ อยากจะมีโลโก้เป็นของทีมผม ช่วยทำให้หน่อยนะคับ

สีประจำ คือ น้ำเงิน แดง คับ ชื่อทีม PATAN UNITED และอยากได้คำว่า PATAN FOOTBALL FANCLUB ด้วยอ่ะคับ

สัตว์ที่เป็นสัญลักษณ์ของหมู่บ้านคือ ไก่ชนคับ ช่วนทำให้ผมหน่อยนะคับ ผมมีรูปที่ผมทำขึ้นมาแต่มันไม่เนียนเลยอ่ะคับ

จะออกแบบให้ผมใหม่หรือ แก้ไข้จากเก่าก็ได้นะคับ ขอบพระคุณทุกคนที่ให้ความช่วยเหลือมากคับ ผมเอารูปลงไม่เป็นรบกวนเข้าไปดูด้วยนะคับ

http://image.ohozaa.com/show.php?id=ed5712d49a3839eae9127e4ac7250ad2

geon_lp

ขึ้นไปข้างบน Go down

ช่วยทำโลโก้ให้ผมหน่อยคับ Empty อันนี้ใช่ป่ะ ที่ออกแบบไว้..

ตั้งหัวข้อ  Team Secretary Sun Feb 27, 2011 10:44 pm

ช่วยทำโลโก้ให้ผมหน่อยคับ Wlogo

ผมว่ามันก็ โอ อยู่น่ะ.. หั(น่ารักษา)อกแบบไปเรื่อยๆ เด๋วก็ดีเองครับผม.. แล้วคนที่ใช้เองจะได้ภูมิใจเองด้วยที่ทำมากับมืออ่ะ..
อีกอย่าง โลโก้ ของสโมสรยะลาเอฟซี เนี่ย ทางเว็บก็ไม่ได้เป็นคนออกแบบนะครับ มีคนอื่นออกแบบมาให้...
แต่ถ้าใคร มีความสามารถด้านนี้ จะช่วยเหลือ คุณ geon_lp จะให้ติดต่อยังงัย รบกวนลงรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยนะครับ ท่าน geon_lp

Team Secretary
Admin

ช่วยทำโลโก้ให้ผมหน่อยคับ Empty Re: ช่วยทำโลโก้ให้ผมหน่อยคับ

ตั้งหัวข้อ  geon_lp Mon Feb 28, 2011 11:46 pm

Team Secretary พิมพ์ว่า:ช่วยทำโลโก้ให้ผมหน่อยคับ Wlogo

ผมว่ามันก็ โอ อยู่น่ะ.. หั(น่ารักษา)อกแบบไปเรื่อยๆ เด๋วก็ดีเองครับผม.. แล้วคนที่ใช้เองจะได้ภูมิใจเองด้วยที่ทำมากับมืออ่ะ..
อีกอย่าง โลโก้ ของสโมสรยะลาเอฟซี เนี่ย ทางเว็บก็ไม่ได้เป็นคนออกแบบนะครับ มีคนอื่นออกแบบมาให้...
แต่ถ้าใคร มีความสามารถด้านนี้ จะช่วยเหลือ คุณ geon_lp จะให้ติดต่อยังงัย รบกวนลงรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยนะครับ ท่าน geon_lp

อีเมลล์นี้เลยคับ muyor727@hotmail.com ขอบพระคุณอย่างสูง ส่งใจไปเชียร์ยะลาด้วยคน คับ จากคนเหนือ

geon_lp

ขึ้นไปข้างบน