ขอประวัตินักเตะใหม่

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ขอประวัตินักเตะใหม่

ตั้งหัวข้อ  Myru on Sat Jan 15, 2011 2:40 am

สวัดดีครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ ติดตามมานานเเต่ไม่มีโอกาศสมัคเป็นแฟนคลับ
ผมมาใหม่ เลยขอประวัติ ที่อยู่ อายุ ส่วนสูง ดีกรี นักเตะใหม่ เพื่อเป็นแนวทางการเชียร์
1.นายอาแซ มะแซ 2.นายฟุรกรณ์ ตาเล๊ะ 3.นายนพศักดิ์ นุ่นศรี 4.นายอับดุลพาตา มะแซ 5.นายอับดุลพาตา มะแซ 6.นายมูฮัมหมัดไฟศอล อาแซ 7.นายมัดสานูซี สะลิสอ 8.นายนิอันวา แวโด 9.นายวันอุสมาน กามหยี 10.นายเด่น เจ๊ะหลง
ปล.เสี้อมารึยังครับ Very Happy Wink Very Happy ยะลาสู่ๆนะ ขอบคุณครับ

Myru

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน