ออกแบบ Logo ใหม่ของทีมยะลา

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ออกแบบ Logo ใหม่ของทีมยะลา

ตั้งหัวข้อ  deeyru on Sat Nov 20, 2010 1:01 pm

โลโก้นี้ ramanart เขาทำให้ลองพิจารณาดุนะครับ

deeyru

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ออกแบบ Logo ใหม่ของทีมยะลา

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 on Sun Nov 21, 2010 10:48 am

สวยงามมากครับ เป็นโลโก้ที่แบตา รามันอาร์ต ออกแบบไว้

ความเห็นส่วนตัว ไม่อยากให้มีอะไรมีปิดปลายกริชครับ มักเป็นรางว่าเราจะไม่สามารถกระซวก ทีมใดได้ เหมือน โลโก้ ปี 2009 ที่ปลายกริชหาย จนกลายเป็นทีมที่ยิงได้น้อยที่สุด และแต่ละนัดก็ไม่เกิน 2 ประตู

ปล. คุณ deeyru เรียนอยู่ราชภัฏยะลาแน่เลยน่ะครับ หวังว่าเราคงเคยเจอกัน ในราชภัฏยะลาน่ะครับ

YALA_18
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน