ใครไปใครมา in Narathiwat FC

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ใครไปใครมา in Narathiwat FC

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 on Mon Aug 09, 2010 3:12 pm

ข้อมูลจาก http://www.narathiwatfc.net/board/index.php?topic=439.0 โดย The Patriot

ก่อนอื่นอยากจะบอกว่าข้อมูลข้างต้นนี่ที่ผมได้มา ไม่ได้เอะอะหรือว่าทึกทักเองน่ะครับ

ไ้ด้มาจากผู้ใหญ่ในบอร์ดท่านนึง และคลุกอยู่ในสโมสรนราธิวาสอยู่พอสมควรครับ

พอดีเมื่อวานผมเข้าไปดูรายชื่อนักเตะของนราธิวาสแล้วพบว่าหลายๆ ข้อมูลยังเป็นข้อมูลเก่า

คิดว่าคงจะดีถ้าหากเราได้อัพเดตอะไรใหม่ๆ ข้อมูลใหม่ๆ ให้คนอื่นได้รู้ว่าแท้จริง นักบอลท่านนี้

ทำอะไรอยู่ที่ไหนเช่นไร ใครไปใครมาบ้าง งั้นผมสรุปเลยล่ะกันน่ะครับ

ออกจากสโมสร (หรือว่ามีแนวโน้มจะไม่กลับมา)

6. ฉัตรชัย รำไพนิยม
7. มงคล บัวแย้ม (สมุทรสงคราม)
9. เปาซี วาโด
10. Michel Endoman
12. พงษภพ นพมาตร
13. ญิฮาด มะลูลีม
15. ฟุรกอน ลาเต๊ะ
16.(กระผม)ดามารูดิง ตูแวโซะ
18.ดารซี ฮามะ
20. อาดือนัน สาและรี
22. ศิริพัท สะมะแอ
23. อิรฮัม สาและ
27. จิระเดช แสงสง่า (กำลังเจรจากับปราจีนบุรี)
28. ซุไฮมี สามะ
33. พงษ์สันต์ จันทสิทธิ์

เข้ามาใหม่

15. นิอัฟฟาน ภัทรธิกุล
22. อามีร ยูโซ๊ะ
23. คอยรี ลาเย็ง
28. มูฮัมหมัดฮัมดี มาเง๊ะ
32. ลุกมัน หะยียูโซ๊ะ
34. อัสรี (กระผม)โน
36. กัมปนาท วงศ์สุนทร (หาดใหญ่)
37. อัมรัน เจ๊ะแว
38. มูฮัมหมัดฮากีมีน มามะ
39. สมชาย หมาดเอียด

ข้อมูลผิดพลาดประการใด บอกกล่าวกันได้ครับ

ใครเป็นใครลองดูน่ะครับ

YALA_18
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ใครไปใครมา in Narathiwat FC

ตั้งหัวข้อ  RAMAN ART @STUDIO on Tue Aug 10, 2010 2:16 am

ผมไม่มีข้อมูลจริงๆเกี่ยวกับทีมนี้ ใครรู้ช่วยตอบที

RAMAN ART @STUDIO

Re: ใครไปใครมา in Narathiwat FC

ตั้งหัวข้อ  Windy on Tue Aug 10, 2010 9:40 pm

ชื่อสีแดงคือจากทีมยะลา เอฟซี ใช่ไหมครับ ... ดูดไปตั้ง 6 คนแหนะ affraid ตัวเก๋าซะหลายคนด้วย Mad

Windy

http://bit.ly/chfjz9

ตั้งหัวข้อ  RAMAN ART @STUDIO on Wed Aug 11, 2010 4:36 am

Windy พิมพ์ว่า:ชื่อสีแดงคือจากทีมยะลา เอฟซี ใช่ไหมครับ ... ดูดไปตั้ง 6 คนแหนะ affraid ตัวเก๋าซะหลายคนด้วย Mad

วันนี้ได้พูดคุยกับน้องชายสุดที่รัก ซาฟี

ยืนยันจะอญู่กับยะลาต่อไป ถ้าจะให้เลืิอกระหว่างนราธิวาส เอฟซี กับโบลานารา ชุดป้องกันเเชมป์กีฬาเเห่งชาติที่จังหวัดชลบุรีอันใกล้จะถึงนี้ ซาฟียอมเลือกไปกิฬาเเห่งชาติในปีนี้ เล่นให้กับบ้านเกิดในนาม โบลานาราชุดกีฬาเเห่งชาติ

ปล.นักเตะที่เล่นใน ด.1 ไม่มีสิทธิ์ลงเตะก๊ฬาเเห่งชาติ นี่เเหละคือเหตุผลของซาฟี

RAMAN ART @STUDIO

ตั้งหัวข้อ  BGFC_Yala on Sun Aug 15, 2010 2:07 pm

เค้าเลือกเส้นทางคัาแข้งเค้าแล้ว....ก็ควรเคารพความคิดเค้า ฟุตบอลอาชีพ มีเข้ามีออก เป็นเรืองธรรมดาครับ.....ยังไงก็ขอให้ทีม นราธิวาส เอฟซี สู้ต่อไปครับ ทีมจาก 3 ชายแดนใต้.....

BGFC_Yala

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน