จบเลกแรกจะมีการเตะอุ่นเครื่องไหมครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

จบเลกแรกจะมีการเตะอุ่นเครื่องไหมครับ

ตั้งหัวข้อ  yalasusu on Tue May 18, 2010 4:31 pm

อยากรู้ว่าจะมีการเตะอุ่นเครื่องไหม แล้วจะเตะกับทีมใดบ้าง

yalasusu

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: จบเลกแรกจะมีการเตะอุ่นเครื่องไหมครับ

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 on Thu May 20, 2010 10:09 pm

yalasusu พิมพ์ว่า:อยากรู้ว่าจะมีการเตะอุ่นเครื่องไหม แล้วจะเตะกับทีมใดบ้าง

มีเกมส์ อุ่นแข้ง ครับ ทัวนาเมนต์ ท่าธง คัพ

ส่ง สองทีม ครับ

1.สพล.ยะลา ใช้นักเตะ สพล ยะลา ทั้งหมด
2.เทศบาลนครยะลา ใช้นักเตะที่ไม่ได้เล่นให้ สพล.ยะลา ทั้งหมด รวมไปถึง 2 นักเตะต่างชาติด้วย
3.สำหรับ เจ้ามิง(ประตู) และเจ้ายา(ฝั่งขวา) เล่นให้ทีม โรงพยาบาลยะรัง ที่ร่วมนักเตะจาก กอและพิฆาต ครับ

ปล เป็นการ โปรโมตทีม ไปในตัวครับ

YALA_18
Admin

Re: จบเลกแรกจะมีการเตะอุ่นเครื่องไหมครับ

ตั้งหัวข้อ  Windy on Fri May 21, 2010 12:18 am

ทัวนาเมนต์ ท่าธง คัพ คืออะไร ที่ไหน อย่างไรครับ

Windy

http://bit.ly/chfjz9

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน