สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Update ข่าวคราว Yala FC 12/05/53

2 posters

Go down

Update ข่าวคราว Yala FC 12/05/53 Empty Update ข่าวคราว Yala FC 12/05/53

ตั้งหัวข้อ  Oc Wed May 12, 2010 11:45 am

สำหรับวันนี้ก็จะเอาข่าวคราวเล็กๆน้อยๆ เท่าที่ผมทราบมามา Update ให้แฟนๆ ชาวยะลาได้รับรู้กันน่ะครับ

เริ่มจากเรื่องแรกเลยน่ะกัน
ใน Leg 2 นี่เราจะได้นักเตะใหม่มาแล้วแน่นอน 1 คนคือ ธันวา พยายาม จาก Satun United น่ะครับ

Update ข่าวคราว Yala FC 12/05/53 Sportsman_satun6

สำหรับเจ้าธันวานี่ถ้าใครหลายคนยังจำกันได้ ใน Yala F.A. Cup นี่เล่นให้ทีม สพล ยะลา ดว้ยน่ะครับ และจริงๆแล้วเค้าจะมาเล่นให้เราตั้งแต่ Legนี้แล้วแต่ว่าติดปัญหาทางบ้านก็เลยมาไม่ได้ แต่Leg หน้ามาแน่นอน เล่นดีน่ะครับคนนี้กลางทำเกมก็ได้และแบคซ้ายก็ได้

ส่วนอีกคนที่กำลังติดต่ออยู่ก็คือ มานะ หลักชุม กองหน้า Nakornsri FC น่ะครับ อ.วินจะเอามาแบ่งเบาภาระกองหน้าเรา เป็นกองหน้าประเภทโป้งเดัียว ถ้ามีความคืบผมจะแจ้งให้ทราบครับ

Update ข่าวคราว Yala FC 12/05/53 201003215x7dscf0567[/url]

และเรื่องสุดท้ายก็คือวันเสาร์นี้จะเป็นแมทสุดท้ายของเลคแรกน่ะครับ Yala Fc เราจะเจอหาดใหญ่ ที่สนามกีฬาจิรนคร ใครที่ว่าง
ไม่มีภารกิจก็ช่วยๆ กันไปเชียร์นะ่ครับ ใก้ลๆบ้าน ส่วนผมไม่ว่างจริงๆ เสียดายกลับมาจาก กทม ไม่ทัน ใครที่มีกล้องถ่ายรูปก็เอาไปถ่ายแทนผมด้วยละกัน แล้วเอามาลงเว็ปแฟนๆท่านอื่นที่ไม่ได้ไปจะได้ดูกัน

Update ข่าวคราว Yala FC 12/05/53 Aaaaddrrcopy

สำหรับวันนี้ก็มีแค่นี้น่ะครับ ถ้ามี Update อีกเดี๋ยวผมจะมาแจ้งในกระทู้นี้ละกัน

ขอบคุณครับ ที่รับชม

Oc

ขึ้นไปข้างบน Go down

Update ข่าวคราว Yala FC 12/05/53 Empty Re: Update ข่าวคราว Yala FC 12/05/53

ตั้งหัวข้อ  Windy Wed May 12, 2010 4:01 pm

ขอบคุณสำหรับข่าว update ครับ

เจอผมได้ที่อัฒจรรย์ฝั่งทีมเยือน นัดเยือนสุดท้าย เลก 1 ปี 2010 ของ ยะลา เอฟซี ที่สนามจิระนคร หาดใหญ่ นะครับ clown

ปล. น่าจะย้ายหมวดกระทู้ให้ตรง forum น่ะครับคุณ admin / mod What a Face
Windy
Windy

http://bit.ly/chfjz9

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics