เมื่อวานจำเป็นต้องเก็บแต้ม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

เมื่อวานจำเป็นต้องเก็บแต้ม

ตั้งหัวข้อ  linakop on Mon May 10, 2010 12:37 am

บอลเมื่อวานน่าจะส่งกองหน้าคู่เพราะการที่เล่นในบ้านจะต้องเก็บแต้มให้มากที่สุดเพื่อทำอันดับ ส่วนกองหน้าที่สมควรลงมาคือหมายเลข9 มาหามะนายูปี อาเเว ยื่นคู่กับหมวดต้น เพราะกองหน้ารายนี้มีทั้งความเร็ว เเข็งเเรงดุดัน เรียกฟาวล์ตลอดเวลาที่ได้บอลจากกรอบประตู แตไม่เป็นไรเส้นทางอีกยาวไกลจะเป็นกำลังใจไห้ยะลาเอฟซีต่อไป สู้ๆ

linakop

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: เมื่อวานจำเป็นต้องเก็บแต้ม

ตั้งหัวข้อ  Windy on Mon May 10, 2010 1:58 am

นัดที่แพ้ให้กระบี่ เอฟซี 0 - 1 ให้ใครเป็นคู่หน้าตัวจริงครับ

แล้ว First Team นัดนี้ มีใครบ้าง แล้วมีสำรองคนไหนเปลี่ยนเข้ามาช่วงเวลาใดบ้างครับ
แล้วมีใบเหลืองใบแดงบ้างไหม ช่วยระบุเวลาคนที่ได้รับโทษทั้ง ๒ ฝั่งให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ clown

Windy

http://bit.ly/chfjz9

Re: เมื่อวานจำเป็นต้องเก็บแต้ม

ตั้งหัวข้อ  Oc on Mon May 10, 2010 11:53 am

Windy พิมพ์ว่า:นัดที่แพ้ให้กระบี่ เอฟซี 0 - 1 ให้ใครเป็นคู่หน้าตัวจริงครับ

แล้ว First Team นัดนี้ มีใครบ้าง แล้วมีสำรองคนไหนเปลี่ยนเข้ามาช่วงเวลาใดบ้างครับ
แล้วมีใบเหลืองใบแดงบ้างไหม ช่วยระบุเวลาคนที่ได้รับโทษทั้ง ๒ ฝั่งให้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ clown

คู่หน้าตัวจริงครึ่งแรกใช้หน้าเป้าน่ะครับ คือ หมวดต้น

และระบบก็คือ 4 - 2 -3 - 1

นินูรุดดิน

สการียา กาเบรียล อัมรันต์ อามีร

วิโรจน์ นิอิฟฟาน

ดันยัล คอยรี ฮัมดี

หมวดต้น

ครึงหลังเปลี่ยนเป็นหน้าคู่ ส่ง เชษฐา กับ มาหะมะนายูปีลงมา แล้วเปลี่ยนเป็น 4-4-2

นินูรุดดิน

สการียา กาเบรียล อัมรันต์ อามีร

ดันยัล วิโรจน์ นิอิฟฟาน เชษฐา

หมวดต้น ยูปี

แล้วก็เปลี่ยนเป็น หน้า 3 ตอนใกล้จบเกมโดยส่งกัดดาฟีลงมา

นินูรุดดิน

วิโรจน์ นิอิฟฟาน เชษฐา

หมวดต้น ยูปี กัดดาีฟี

Oc

ตั้งหัวข้อ  Windy on Mon May 10, 2010 12:19 pm

ขอบคุณมากมายครับ clown

Windy

http://bit.ly/chfjz9

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน