สโมสรฟุตบอลยะลา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขุนพลยะลา คุณต้องชนะนัดนี้ เท่านั้น

3 posters

Go down

ขุนพลยะลา คุณต้องชนะนัดนี้ เท่านั้น Empty ขุนพลยะลา คุณต้องชนะนัดนี้ เท่านั้น

ตั้งหัวข้อ  cAptAin Thu Mar 25, 2010 7:19 pm

ไม่รู้จะกดดันเกินไปรึป่าวนะคับ

แต่ผมอยากให้ กริชพิฆาต ปาดคอกิเลนทะเลใต้ ให้ได้ครับ

ไม่ชอบภูเกต ครับ ไม่รู้ทำไม ไม่ว่ากันนะคับ

ฝากกองเชียร์ยะลา ไปร่วมเชียร์และกดดันทีมเยือน กันด้วย

เสียงเชียร์มีความหมายกับเจ้าบ้าน ครับ

CAPTAIN DAGGER

ขอบคุณ คุณ YALA_18 สำหรับชื่อนี้ ครับ ชอบ ครับผม

cAptAin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขุนพลยะลา คุณต้องชนะนัดนี้ เท่านั้น Empty Re: ขุนพลยะลา คุณต้องชนะนัดนี้ เท่านั้น

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 Fri Mar 26, 2010 2:29 pm

cAptAin พิมพ์ว่า:ไม่รู้จะกดดันเกินไปรึป่าวนะคับ

แต่ผมอยากให้ กริชพิฆาต ปาดคอกิเลนทะเลใต้ ให้ได้ครับ

ไม่ชอบภูเกต ครับ ไม่รู้ทำไม ไม่ว่ากันนะคับ

ฝากกองเชียร์ยะลา ไปร่วมเชียร์และกดดันทีมเยือน กันด้วย

เสียงเชียร์มีความหมายกับเจ้าบ้าน ครับ

CAPTAIN DAGGER

ขอบคุณ คุณ YALA_18 สำหรับชื่อนี้ ครับ ชอบ ครับผม

ขอเปลี่ยน กริชพิฆาต เป็นกริชมหากาฬ แล้วกันน่ะครับ และขอบคุณเช่นกันที่ชอบชื่อ CAPTAIN DAGGER

แค่อย่างให้สมาชิก มีนามสกุล เป็น DAGGER ทุกคนครับ จะได้รู้ว่าเราคือกองเชียร์ยะลา

อีกอย่าง นัดนี้ ต้องชนะอย่างท่านว่า เพื่อพิสูจน์ว่า ยะลาเราก็มีนักเตะในพื้นที่ดีๆเยอะ ไม้ต้องพึ่ง นักเตะ กรุงเทพฯ ทั้งทีม ครับ
YALA_18
YALA_18
Admin

ขุนพลยะลา คุณต้องชนะนัดนี้ เท่านั้น Empty Re: ขุนพลยะลา คุณต้องชนะนัดนี้ เท่านั้น

ตั้งหัวข้อ  khonyala Fri Mar 26, 2010 6:32 pm

จะไปเชียร์ครับ เพิ่งซื้อเสื้อมาด้วย

khonyala

ขึ้นไปข้างบน