เชียร์ยะลา เอฟซีเจอภูเก็ตเอฟซี อยากให้คนยะลาไปกันเยอะๆ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

เชียร์ยะลา เอฟซีเจอภูเก็ตเอฟซี อยากให้คนยะลาไปกันเยอะๆ

ตั้งหัวข้อ  new_suttisak on Tue Mar 23, 2010 11:41 am

เมื่อสองสัปดาห์ที่แล้วผมไปดูบอลทีมยะลาเอฟซี มีผู้คนมาก

และนั่งจนล้นไปที่อัฒจรรย์ฝั่งไม่มีหลังคา

และนัดที่เจอภูเก็ตหวังว่าคงจะมีคนไปดูมากกว่านัดที่แล้วอีก

เพราะเป็นการแข่งขันนัดสำคัญเพื่อแย่งพื้นที่หัวตาราง
new_suttisak

ขึ้นไปข้างบน Go down

ชนะภูเก็ต ขึ้นจ่าฝูงแน่นอน

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 on Tue Mar 23, 2010 8:58 pm

ชอเชิญชวนแฟนบอล ยะลาเอฟซี เข้าไปร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการสร้างผลงานให้กับ ทีมฟุตบอลยะลา เอฟซี ของเรา

หากนัดนี้ชนะภูเก็ต เราจะขึ้นนำ จ่าฝูง แน่นอน เนื่องจาก สุราษฎร์ พักการแข่งขันในสัปดาห์นี้
จะมีคะแนนเท่ากับภูเก็ต (หากนับคะแนนแบบที่ภูเก็ตประท้วงชนะ) แต่ลูกได้เสีย ดีกว่า
จะมีคะแนนนำภูเก็ต (หากนับแบบที่ภูเก็ตไม่ประท้วง)

อยากเห็นกองเชียร์ เต็มอัฒจรรย์ทั้งสองฝั่งเลยครับ และทุกคนร่วมกันสวมเสื้อสีเขียว เอาแบเขียวทั่วสนามเลยครับ
YALA_18
Admin

Re: เชียร์ยะลา เอฟซีเจอภูเก็ตเอฟซี อยากให้คนยะลาไปกันเยอะๆ

ตั้งหัวข้อ  HaToO on Wed Mar 24, 2010 7:43 pm

เพิ่งกลับ จาก มอ.หาดใหญ่ครับ

เสาร์นี้ กะจะไปเชียร์ทีมบ้านเกิด ครับผม

ที่สนามบอล มี เสื้อทีมเชียร์(เขียว) ขายมั้ยครับ ราคาเท่าไร? จะได้เตรียมเงินไปถูก

HaToO

: 26

Re: เชียร์ยะลา เอฟซีเจอภูเก็ตเอฟซี อยากให้คนยะลาไปกันเยอะๆ

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 on Thu Mar 25, 2010 10:14 am

HaToO พิมพ์ว่า:เพิ่งกลับ จาก มอ.หาดใหญ่ครับ

เสาร์นี้ กะจะไปเชียร์ทีมบ้านเกิด ครับผม

ที่สนามบอล มี เสื้อทีมเชียร์(เขียว) ขายมั้ยครับ ราคาเท่าไร? จะได้เตรียมเงินไปถูก

มีทั้ง เขียว และ น้ำเงิน ครับ ตัวละ 350 บาท ผ้าพันคอ 270 บาท หากสวมเสื้อเชียร์ หรือมีผ้าพันคอ เข้าชมฟรี นัดเหย้า ตลอดฤดูกาล ครับ
YALA_18
Admin

ตั้งหัวข้อ  Windy on Sun Mar 28, 2010 2:41 am

เกือบได้ซื้อแล้วล่ะ แต่ไม่ได้เตรียมปัจจัยไปให้ครบนี่สิ rabbit
Windy

http://bit.ly/chfjz9

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน