อยากให้มีการประชาสัมพันธ์หน่อยครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

อยากให้มีการประชาสัมพันธ์หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  yalasusu on Fri Mar 12, 2010 12:26 pm

ผมอยากให้ทางทีมงานช่วยกันโปรโมทการแข่งขัน ทางสื่อให้มากๆครับ
เพราะจะได้มีคนเข้ามาร่วมเชียร์กันครับ
ขอบคุณครับ

yalasusu

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: อยากให้มีการประชาสัมพันธ์หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  Dew_SY_33 on Fri Mar 12, 2010 9:41 pm

yalasusu พิมพ์ว่า:ผมอยากให้ทางทีมงานช่วยกันโปรโมทการแข่งขัน ทางสื่อให้มากๆครับ
เพราะจะได้มีคนเข้ามาร่วมเชียร์กันครับ
ขอบคุณครับ

ยังงัยวันอาทิตย์นี้ผมก็จะได้ไปดูแล้วคับ

(แต่หวังว่าคุณจะกลับมาดูทันนะ อิอิอิ)

เด็กยะลา เชียร์ยะลาครับผม

Dew_SY_33

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน