อยากจะนำเสนอรูปแบบเสื้อบอลทีมยะลาเอฟซี เข้ามาดูกันได้น่ะครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

อยากจะนำเสนอรูปแบบเสื้อบอลทีมยะลาเอฟซี เข้ามาดูกันได้น่ะครับ

ตั้งหัวข้อ  youngaaa12 on Tue Feb 23, 2010 12:15 am

ก่อนอื่นก้อขอโทษก่อนน่ะครับ
คือผมแค่อยากจะเสนอแบบเสื้อทีมยะลาครับ
ไม่รู้ว่าจะถูกใจกันบ้างหรือเปล่า
เผื่ออนาคตทางทีมงานบอลยะลาจะเปลี่ยนแบบเสื้องัยครับ
ผมเสนอมา 5 แบบ
เป็นแบบคร่าวๆน่ะครับ
แก้กันใหม่ได้
คือว่า เสื้อบอลเป็นเสมือนหน้าตาของทีมฟุตบอล
เสื้อสวยก้อมีผลต่อกองเชียร์งัยครับ
เวลาใส่กันเยอะๆมันดูเจ๋งดีครับ
แบบเสื้อก้อเป็นอีกหนึ่งเหตุผลที่กองเชียร์จะตัดสินใจซื้อเสื้อบอล
งั้นก้อมาดูกันเลยน่ะครับ
มีอะไรก้อติชมกันได้
ขอบคุณครับ
1.
2.
3.
4.
5.

Very Happy Smile Surprised Laughing Wink

youngaaa12

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: อยากจะนำเสนอรูปแบบเสื้อบอลทีมยะลาเอฟซี เข้ามาดูกันได้น่ะครับ

ตั้งหัวข้อ  >>ติสต์man<< on Tue Feb 23, 2010 9:01 am

ชอบแบบที่สี่คับ แปลกดี เด่น ไม่เหมือนคัย
แบบที่หนึ่งก้อสวยคับ
ถ้าเสื้อยะลาเปี่ยนเปนแบบใหม่ก้อดี
เพราะแบบเดิมรู้สึกว่าจืดมาก แต่สีก้อโอแล้วน่ะ
ถ้าเสื้อออกแบบสวย ผมว่าคัยๆก้ออยากซื้อแหละคับ

>>ติสต์man<<

Re: อยากจะนำเสนอรูปแบบเสื้อบอลทีมยะลาเอฟซี เข้ามาดูกันได้น่ะครับ

ตั้งหัวข้อ  youngaaa12 on Wed Feb 24, 2010 9:53 pm

ไม่มีใครสนใจเลยหรอ???
Razz Laughing Laughing

youngaaa12

ตั้งหัวข้อ  fee_me on Fri Feb 26, 2010 2:20 am

น่าจะแบบที่ สอง น่ะ

ดูแล้วเสื้อน่ารัดรูปดี

ใส่แล้วแล้ว

สบายดี

และอีกแบบก้อแบบที่ ห้า น่ะ

เก๋ไก่ดีน่ะ

ประหลาดตาดีไม่เหมือนใคร

fee_me

: 29

ตั้งหัวข้อ  Windy on Sun Feb 28, 2010 2:53 am

ชอบแบบที่ 4 นะ

แต่อยากเห็นแบบที่ 1 กับ 4 รวมกันดู ว่าน่าจะสวยไหม

ปล. รูปเล็กไปนะ ขยายให้ใหญ่ๆ เด่นๆ อยู่ตรงกลางไปเลย

Windy

http://bit.ly/chfjz9

ตั้งหัวข้อ  youngaaa12 on Sun Feb 28, 2010 8:20 pm

จะดูรูปใหญ่
ก้อคลิกที่รูปได้เลยน่ะครับ

เสื้อทีมอื่นๆสวยจัง
ส่วนทีมยะลาข้างหลังสวยแล้ว
แต่ข้างหน้ายังเรียบๆครับ
หลายคนเลยไม่ได้ซื้อ
จริงๆน่ะครับ
ผมได้ยินหลายคนพูดอ่ะครับ
ลายเสื้อมีส่วนเป็นอันดับแรกๆเลย
ที่หลายๆคนตัดสินใจในการซื้อ
และพอใส่หลายๆคนแล้ว
มันยิ่งเจ๋งเป้งเลย

ยะลา สู้สู้
Laughing Laughing Laughing

youngaaa12

ตั้งหัวข้อ  hutoew on Mon Mar 01, 2010 2:11 am

ลองใช้อันนี้ออกแบบดูครับ

http://files.filefront.com/bSS10+style+megapack+v1rar/;13805067;/fileinfo.html

hutoew

: 27

http://www.fm-thai.com

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน