ถ้าผมทำผ้าพันคอ ออกมาขาย !!!

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ถ้าผมทำผ้าพันคอ ออกมาขาย !!!

ตั้งหัวข้อ  nanonian on Mon Jan 25, 2010 2:04 pm

ใครจะเอาบ้าง

และสามารถทำออกมาได้มั้ย
กลัวติดปัญหาลิขสิทธิ์ ของสโมสรอ่ะ
รบกวนผู้รู้ตอบที

ปล. เมื่อก่อนก็เรียนที่ยะลาครับ

nanonian

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ถ้าผมทำผ้าพันคอ ออกมาขาย !!!

ตั้งหัวข้อ  RAMAN ART @STUDIO on Mon Jan 25, 2010 10:18 pm

nanonian พิมพ์ว่า:ใครจะเอาบ้าง

กลัวติดปัญหาลิขสิทธิ์ ของสโมสรอ่ะ

ปล. เมื่อก่อนก็เรียนที่ยะลาครับ

เรื่องนี้ต้องปรึกษาผู้ใหญ่ทางยะลาเอฟซีก่อนน่ะ นาโนเนียน...จะทำไปดื้อๆมันไม่ได้....ทุกทีมย้อมมีลิขสิทธิ์....

ถ้ายังไงเเบขอจองซักผืนน่ะ....+กับของตานีด้วย

RAMAN ART @STUDIO

Re: ถ้าผมทำผ้าพันคอ ออกมาขาย !!!

ตั้งหัวข้อ  YALA_18 on Tue Jan 26, 2010 1:05 pm

nanonian พิมพ์ว่า:ใครจะเอาบ้าง

ขอบคุณน่ะครับ สำหรับ สิ่งที่ท่านทำเพื่อพัฒนาวงการฟุตบอลให้เดินหน้าไปอย่างดี

ตอนนี้ TAMUDO ได้เข้ามาเป็น สปอนเซอร์หลัก ทั้งชุดแข่งขัน และน่าจะรวมไปถึงของที่ระลึกต่างๆ (ผมใช้คำว่าน่าจะ เพราะยังไม่แน่ใจ)

ฉะนั้น จะทำอะไรก็ต้องระมัดระวังเรื่อง ลิขสิทธิ์ด้วยน่ะครับ

YALA_18
Admin

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน